Giveaway - Roon Labs (Redeem a code) - Ứng dụng nghe nhạc nâng cao | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Roon Labs (Redeem a code) - Ứng dụng nghe nhạc nâng cao

Hamano Kaito

Moderator

Nếu các bạn chuyên nghe nhạc thì hẳn không thể bỏ qua Ứng Dụng Siêu Sốt Dẻo này. Roon được làm ra là để nghe và hướng cho người nghe nhạc đến một chân lý mới.
Ứng dụng sẽ kết Nối bạn với Âm Nhạc. Để bạn hòa vào Âm Thanh Trung Thực Nhất của Roon Music Player

Hôm nay mình xin chia sẽ Redeem a code 30 trial (30 ngày dùng thử) <== này chỉ áp dụng cho tài khoản mới hoặc tài khoản chưa có kích hoạt trial lần nào cả
.
Cách dùng như sau:
  1. Các bạn truy cập vào trang https://roonlabs.com/coupon.html
  2. Sau đó lấy key bên dưới chèn vào mục Nhập code.
View hidden content is available for registered users!

• Sau đó trang sẽ điều hướng đến chỗ đăng ký tài khoản mới nếu bạn chưa có. Còn nếu có rồi thì sẽ tự Add gia hạn key trial 30 ngày cho các bạn.
  • Code này chỉ kích hoạt được 1 lần duy nhất cho 1 tài khoản mới hoặc chưa kích hoạt trial trước đó nha các bạn.
Offline Here !!!​

Sửa lần cuối:

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Phần mềm này hay quá cơ mà phí hơi cao. Cám ơn bác đã chia sẻ cơ hội được dùng thử :)

Hamano Kaito

Moderator
Không biết có bạn nào xài MAC mà có cài Roon không vậy ? Mình muốn nhờ 1 việc là có thể COPY nguyên cái thư mục đã cài sau đó gởi lên giùm mình được ko ?
Mình cần xem vài thứ ở trên máy MAC

mrJaden

Rìu Bạc
Không biết có bạn nào xài MAC mà có cài Roon không vậy ? Mình muốn nhờ 1 việc là có thể COPY nguyên cái thư mục đã cài sau đó gởi lên giùm mình được ko ?
Mình cần xem vài thứ ở trên máy MAC
mình cũng chưa rõ tính năng có gì ưu việt mà giá thuê bao đắt vậy, lifetime còn đắt kinh khủng nữa. Hiện mình đang boot trên hackintosh, ý bác là folder app trong thư mục Applications hả? nó cũng chỉ đóng gói ntn thôi mà
Screen Shot 2020-01-14 at 20.54.22.png

Hamano Kaito

Moderator
@mrJaden | Ko biết có giống Win hay ko ? ở win thì nó cài ở %userprofile%\AppData\Local\Roon <= chỗ này chứa tất cả file đã cài
Bạn thử vào thư mục đó xem coi có tất cả file đã cài ko ? Nếu có thì COPY tất cả file đã cài gởi lên giùm mình cái nha
Đang muốn xem hex vài file

mrJaden

Rìu Bạc
@mrJaden | Ko biết có giống Win hay ko ? ở win thì nó cài ở %userprofile%\AppData\Local\Roon <= chỗ này chứa tất cả file đã cài
Bạn thử vào thư mục đó xem coi có tất cả file đã cài ko ? Nếu có thì COPY tất cả file đã cài gởi lên giùm mình cái nha
Đang muốn xem hex vài file

có thư mục ẩn này bạn ạ
key: 2444

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
@mrJaden | Cái thư mục này ở MAC nó khác của Win rồi. Nó chỉ là nơi lưu file bản quyền và thông tin track (thông tin user)
Làm phiền bạn cái nữa. Bạn có thể truy vấn vào thư mục đích của Roon.exe ko ? Nếu được thì mình cần cái thư mục này {adore}
Qua quá trình xem các file trên MAC mà bạn gởi. Mình thấy khá tương đồng với Win

mrJaden

Rìu Bạc
@mrJaden | Cái thư mục này ở MAC nó khác của Win rồi. Nó chỉ là nơi lưu file bản quyền và thông tin track (thông tin user)
Làm phiền bạn cái nữa. Bạn có thể truy vấn vào thư mục đích của Roon.exe ko ? Nếu được thì mình cần cái thư mục này {adore}
Qua quá trình xem các file trên MAC mà bạn gởi. Mình thấy khá tương đồng với Win
mình chỉ cài trên hackintosh chứ chưa cài trên win bạn ạ

Hamano Kaito

Moderator
mình chỉ cài trên hackintosh chứ chưa cài trên win bạn ạ

Ko bạn ! ý mình là trên macOS đấy chứ. Mình tưởng trên macOS là phải có file thực thi như của Win chứ nhỉ?
Trên Win thì mình đã hack thành công rồi !

mrJaden

Rìu Bạc
Ko bạn ! ý mình là trên macOS đấy chứ. Mình tưởng trên macOS là phải có file thực thi như của Win chứ nhỉ?
Trên Win thì mình đã hack thành công rồi !
tưởng bác biết cách cài đặt app của mac chứ? với các app file dạng dmg thì chỉ cần copy vào folder Applications là chạy luôn, còn app dạng đóng gói PKG thì cần cài đăt như exe bên Win
cái app Roon này là dmg nên k có cài đặt

Hamano Kaito

Moderator
tưởng bác biết cách cài đặt app của mac chứ? với các app file dạng dmg thì chỉ cần copy vào folder Applications là chạy luôn, còn app dạng đóng gói PKG thì cần cài đăt như exe bên Win
cái app Roon này là dmg nên k có cài đặt

Máy mình cùi mít lắm. Định dùng Vmware cài MAC nhưng CPU ko hỗ trợ {too_sad}, thiệt là đau lòng quá đi....
Hồi trước có con máy Intel core Ị 5 thì cài được giờ xài AMD cùi ko cài được

mrJaden

Rìu Bạc
Máy mình cùi mít lắm. Định dùng Vmware cài MAC nhưng CPU ko hỗ trợ {too_sad}, thiệt là đau lòng quá đi....
Hồi trước có con máy Intel core Ị 5 thì cài được giờ xài AMD cùi ko cài được
nghiên cứu hackintosh đi bạn hiền, mình dùng hackintosh từ 2013 thấy ok

mrJaden

Rìu Bạc
Họ nói là ko hỗ trợ chạy macOS ! Cpu thì vẫn có ảo hóa, mình có thử hack rồi nhưng ko được, cứ loading là báo lỗi fix đủ kiểu vẫn ko được ! Mà mình định cài macOS để test HQ với Roon thôi
Trên Win thì mình crac_k full hết rồi !
lên mâý 4rum x86 coi sao bạn, mình nghĩ là đc, do config.plist của clover bạn chưa chuẩn?

Hamano Kaito

Moderator
lên mâý 4rum x86 coi sao bạn, mình nghĩ là đc, do config.plist của clover bạn chưa chuẩn?

Mình cài trên máy ảo bạn ơi ! Cài trên máy ảo Vmware ấy, họ nói là CPU ko hỗ trợ nên máy ảo ko chạy
Chứ mình ko muốn cài macOS luôn trên máy. Mình ko thích xài macOS {nosebleed}, vì bản thân mình chuyên Windows hơn