Giveaway - Roon Labs (Redeem a code) - Ứng dụng nghe nhạc nâng cao | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Roon Labs (Redeem a code) - Ứng dụng nghe nhạc nâng cao

dragonking91

Rìu Chiến
@dragonking91 | Cảm ơn bạn ! nhưng mình ko cần nữa rồi.
--------------------------
Roon 1.7 (Build 528) Release Notes

Roon Build 528 is now rolling out for macOS, Windows, Windows (64 Bit), and Linux. Updated versions of Roon for Android and iOS have been submitted to their respective App Stores and will be available soon.
There is no update to Roon Bridge at this time.
All platforms and apps should update automatically.

Improvements and Bug Fixes for Build 528:

• Fixed freeze on certain Android devices with Adreno 300 series GPUs
  • Fixed Android crash when accessing albums without covers
  • Fixed colorspace issues with Intel Sandy Bridge (2000 series) integrated graphics on Windows.
  • Fixed missing text on Windows machines using ATI Radeon HD 4000 series GPUs
  • Fixed laggy scroll on 16" MacBook Pro
  • Fixed colorspace issues with ATI Radeon HD 4000 series GPUs on macOS High Sierra
  • Fixed inability to start playback of non-library munged performances/compositions
  • Miscellaneous fixes of new TIDAL login flow
Ok bác, để em xoá file.

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Bạn không chỉ thì mình qua bên vnav tìm vậy. không được nữa thì dùng 1.6 tiếp thôi ạ.
Bên ấy chỉ bán đồ thôi :) Chủ thớt bạn ấy nói rất thật, nên dùng key 2 tháng. Trong 2 tháng đó bạn tham gia xây dựng diễn đàn thì đủ 100like thôi mà. Vừa mới lập nick thì không nên nói như vây

jackpham

Gà con
Bên ấy chỉ bán đồ thôi :)
??

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Chạy Roon 1.7 Offline có dùng đt điều khiển được không các bác?
Không dùng được tất cả các thiết bị, chỉ nghe được bằng máy tính thôi (đấy là dùng patch còn dùng firewall thì mình chưa thử)

Hamano Kaito

Moderator
Mình làm Offline là chủ yếu để mình xài, share ra cho A/C/E nào cũng chí hướng xài Offline giống mình thôi.
Vì mình ko có điện thoại cảm ứng (chỉ cái điện thoại cùi mít để nghe gọi khi cần). Cho nên ko thể test mấy tính năng khác được
Ngay cả cách vượt qua Tida hồi trước có đăng cũng bị Roon Fix luôn rồi. Họ ghê lắm...

Hamano Kaito

Moderator
Thằng Rón này chơi xác thực TK kiểu mới, giờ dân tình đã bị lỗi chứng chỉ của Tida. Ahahaha, cho chừa mặt dám fix của Tida này.....{lol}
Dự là sẽ có 1 big update tiếp.....

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
Mình làm Offline là chủ yếu để mình xài, share ra cho A/C/E nào cũng chí hướng xài Offline giống mình thôi.
Vì mình ko có điện thoại cảm ứng (chỉ cái điện thoại cùi mít để nghe gọi khi cần). Cho nên ko thể test mấy tính năng khác được
Ngay cả cách vượt qua Tida hồi trước có đăng cũng bị Roon Fix luôn rồi. Họ ghê lắm...
- em cảm ơn bác nhiều lắm ạ , chỉ mong đủ like để lấy về sài thôi ạ

Hamano Kaito

Moderator
Mình xin thông báo với A/C/E là kích hoạt Offline sẽ bị vô hiệu hóa sau 7, 30, 60 days <== tùy vào thời gian Roon sẽ check lại chứng chỉ key nha các bạn
Mình cũng đã tìm ra cách khắc phục rồi nhưng ko share lên. Bạn nào đạt thành tích mà xem được ở #1 thì PM mình
Mình sẽ hướng dẫn xài Offline vĩnh viễn.....
------------
Mấy nay tài khoản test cứ xài được 1 thời gian là ko xài được nữa, 2 cái tk 30 days trial bị mất tác dụng ko hiểu lý do vì sau. Sáng chui vào trang Roon thấy Users và Dev thảo luận thì đã biết. Họ chơi check chứng chỉ key nếu dùng đến thời gian định kỳ..
Giờ thì tịt luôn nhé,...{lay}