This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thiết kế & Đồ họa RonyaSoft Poster Designer v2.03.22 Full - Thiết kế ảnh Poster chuyên nghiệp

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn muốn có 1 tấm poster quảng cáo đẹp, độc đáo và chuyên nghiệp để phục vụ cho công việc của mình thì Poster Designer là một phần mềm đáng để bạn lưu tâm và nên thử. Nó cho phép bạn tạo ra các Poster quảng cáo, Logo, Banner và nhiều hơn thế. Bạn còn có thể tạo thiệp mời, thiệp chúc mừng bắt mắt và có 1 không 2. Ngoài rất nhiều mẫu có sẵn thì công việc của bạn là lựa chọn đúng chủ đề, đặt khẩu hiệu, tùy chỉnh font, cỡ chữ, màu sắc sao cho tác phẩm của bạn thực sự nổi bật.

Poster Designer yêu cầu bạn không phải có trình độ chuyên môn cao về đồ họa, thiết kế thì bạn cũng sẽ nhanh chóng có được tác phẩm như ý với độ độc đáo có một không hai. Với sự hỗ trợ của các công cụ chuyên nghiệp cho chỉnh sửa, thiết kế thì bạn sẽ rất n hanh chóng hoàn thành tác phẩm của mình. Nó hỗ trợ chuyển đổi sang nhiều định dạng ảnh khác nhau, in ấn trực tiếp với chất lượng cao, tốc độ nhanh hơn hẳn so với một số chương trình tương tự khác

Tính năng
  • Một loạt các mẫu thiết kế sẵn
  • Built-in thư viện hình ảnh clipart
  • công cụ chỉnh sửa mạnh mẽ
  • WYSIWYG (What You See Is What You Get) đối tượng biên tập viên
  • Luân chuyển đối tượng và hỗ trợ minh bạch
  • In với cách bài trí tùy biến
  • Chuyển lưu sang nhiều định dạng hình ảnh
  • in nhiều trang (yêu cầu thêm chương trình)
  • Metric và Imperial đo (mm, cm, inch)
  • Một số giao diện người dùng bằng các ngôn ngữ
  • Templates phong phú
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

haoanhhungxt

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bác đã chia sẻ.
@phj4nhpr09xx tập tin k còn tồn tại bác ạ. em nghĩ nếu bác rảnh bác cập nhật luôn 1 list đi ạ. mega chắc lâu quá nên die rồi