RobotSoft Automatic Mouse and Keyboard v6.3.8.6 Full - Tự động click chuột, bàn phím | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

RobotSoft Automatic Mouse and Keyboard v6.3.8.6 Full - Tự động click chuột, bàn phím

Jonquille

Búa Đá
Cảm ơn bác nhiều, tìm hoài mới thấy. Mong là đủ treo game thâu đêm huhuhuhu

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mong ad sớm tìm ra thuốc cho phần mềm này. Mình đang rất cần! Cảm ơn ad

Thực ra mấu chốt vấn đề ko phải là tìm, mà là người tạo ra thuốc, họ có tạo bản mới ko thôi, chứ còn họ ko tạo thì mình có tìm đến hết đời vẫn ko thấy :D Giờ trước mắt dùng tạm bản này, khi nào có bản mới mà cracker họ làm thì mình tìm và gửi cho bạn nhé ;)

APhuong

Gà con
link ko tải được bác ơi

tqthtxt

Rìu Vàng
bác chủ cho em hỏi tí, có chương trình auto chuột và bàn phím có khả năng nhận diện hình ảnh rồi click giống như soft này không ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác chủ cho em hỏi tí, có chương trình auto chuột và bàn phím có khả năng nhận diện hình ảnh rồi click giống như soft này không ạ

Hiện tại thì mình chưa biết phần mềm này có khả năng này cả :D Đây cũng là cách mà các trang web làm để tránh bị DDOS đấy bạn.