PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

khue57

Búa Gỗ Đôi
Phần mền này muốn dùng thử đến thời gian nào cũng được: trước khi cài bạn đổi đồng hồ hệ thống lên bấy nhiêu năm, cài song,họ cho sài 30 ngày dùng thử, sau đó bạn điều chỉnh lại ngày giờ hệ thống như hiện hành.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ có Bác. Cháu tải bản đùng thử về chỉnh lên năm 2049 rồi cài đặt mở lên chỉ được 30 ngày

Sao lạ vậy? Bên đây Bác làm đúng theo hướng dẫn và thành công, Bác có post mấy cái hình ở các post trước đó cháu. À cài xong thì nó là 30 trial, sau đó mình sửa lại ngày của hệ thống trở về 2019 mới thành công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi mới làm lại trên một bản Win khác nữa với năm 2051, các bạn xem hình từng bước dưới đây:

Chỉnh lại thời gian trước:

5472

5473

Sau khi cài xong bản Free Trial:

5474

5475

Chỉnh thời gian theo hiện tại:

5476

Kết quả sau khi mở lại Revo:

5477

Các bạn thử lại xem sao nhé. Chúc tất cả các bạn thành công!

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hôm qua tôi có làm thử cách của bạn Ctrl+S cho máy Laptop Legacy, cũng load file Trial về và làm tuần tự theo các bước, sau khi cài xong thì click vào shortcut, nó không vào chương trình mà cứ hiện thông báo bắt mình phải mua Online hay tự Activate. Tôi đã xoá hết, download lại và thử nhiều lần đều như vậy, tôi tưởng rằng Revo đã biết cái mánh của mình nên chặn cách đó rồi. Tôi lại trở về máy Desktop, tìm tới file exe đã lưu, làm lại trên bản Win khác thì thành công, vậy thì lỗi là cái Laptop hay file exe? Tôi sẽ thử lại cùng file đó trên Laptop ngày hôm nay và sẽ báo lại kết quả sau nhe các bạn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi đã test lại trên laptop và dùng file .exe v4.1.5 trial cũ từ Desktop, tất cả đều thành công, lúc trước tôi load về từ link nào thì tôi quên mất rồi, bạn nào có muốn thử thì cho tôi hay, tôi sẽ up lên Fshare. Rõ ràng hôm qua tôi không thể nào làm được với các file .exe load sau này. Load file trial từ homepage và trang khác đó các bạn.

Đây là hình thành công trên Laptop:

5712

Nếu bạn nào load được file V 4.1.5 trial và làm thành công thì vui lòng chia sẻ lại link nhé. Cảm ơn các bạn đã xem.

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Trialreset cho các bạn đây ! Good Luck !
Sourcre chỉ cung cấp cho Mod thôi. Mình làm chơi thôi, ko có ý gì hết
1/ Chạy fix lần đâu, sau đó nếu ko muốn chạy lần 2 thì dùng Winrar hoặc zip mở tệp nén ra.
Copy tệp giấy phép trial rồi sau đó dán vào thư mục tạo trial của soft, mỗi lần hết hạn cứ thế mà dán là có tiếp 30 days.
2/ Nếu muốn dùng fulltime thì dùng runasdate đóng băng thời gian lại, cách dùng thì search duckduckgo,..... <== chưa test
3/ Sử dụng tệp giấy phép trial hoặc dk bất kỳ. Chép vào thư mục tạo trial/đăng ký nếu ko muốn trial 30 days <== tệp trial các bạn có thể tự tạo hoặc dùng của chủ topic
  • Cách dùng là mở tệp exe bằng winrar hoặc 7zip. Rồi kéo tệp vào rồi chạy fix, nếu chạy fix trước đó rồi thì chỉ cần copy tệp vào là được

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Các bạn thân mến, mấy hôm nay tôi có thử dùng Revo để xóa một software, tôi thấy là nó báo xóa hết rồi nhưng cái tên vẫn còn trong đó, đó là bản Revo 4.0 update lên bản 4.1.5. Khi tôi cài trực tiếp bản Pro 4.1.5, thử xóa lại thì soft đó biến mất hoàn toàn. Do vậy tôi sẽ gửi lên đây cho các bạn dùng thẳng bản mới luôn và file license trên 11.000 ngày.
Các bạn cũng dùng thao tác như ở #1, convert dòng Hex sang text nha.

68747470733a2f2f7777772e6673686172652e766e2f66696c652f3959525132544e4a46384d383f746f6b656e3d31353636383232373130

pass giải nén file rar là 20190826

Hình minh họa:

5974

Chúc tất cả các bạn thành công!

Lưu ý: Nếu bạn nào dùng bản 4.0 ở #1 rồi update lên 4.1.5, bạn xem lại từ Revo coi có phải nó báo là Revo 4.1.5 không trong phần All Programs, nếu đúng thì chỉ cần thay file license. Nếu không đúng bạn phải uninstall bản đó đi và cài lại bản mới nhất.

hsgduba

Búa Gỗ
Cảm ơn bác rất nhiều.

kaiser1008

Búa Gỗ
Admin và Mod thân mến, tôi xin chia sẻ soft này, nếu như thấy vi phạm bản quyền thì các bạn xoá giùm tôi nhé.
Thân chào các bạn, hôm nay tôi xin chia sẻ lại soft này mà tôi đang sử dụng, đúng như tiêu đề, nó không có register chi cả nhưng hạn dùng hiện tại trong máy tôi còn là 3992 ngày. Soft này từ lâu do một bạn trên FB đã chia sẻ, không biết đã có bạn nào gửi lên 4rum chưa, nếu có rồi thì mong các bạn bỏ qua cho tôi nhe.

Xem phần đính kèm 4701

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Hướng dẫn cài đặt và bẻ khóa phần mềm:
No quote

LƯU Ý UPDATE: Tôi mới update bản mới và license trên 11 ngàn ngày ở : ĐÂY, các bạn vào xem nhe.

Chúc tất cả các bạn thành công!

Em đã theo cách đổi ngày sang 2049 và thành công với bản mới nhất, em cảm ơn nhiều ạ.

dumem55

Búa Đá
Thân chào anh Hoàng Đức.
Cám ơn anh đã post phần mềm này cho mọi người dùng.
Tôi đã tải về theo chỉ dẫn của anh và cài đặt vào máy nhưng bị lỗi : Runtime error 217 at 00426CD2 lúc cài đặt .Tôi lại không rành về IT nên nhờ anh hỗ trợ giúp.
Cảm ơn anh rất nhiều.

rokape

Búa Gỗ
Các bác cho mình hỏi cái này với revo uninstall thì cái nào ngon hơn nhỉ ? trước giờ toàn dùng revo giờ chuyển máy nên tính dùng sang cái này xemn có gì mới mẻ ko :)

Hamano Kaito

Moderator
What's new in Revo Uninstaller Pro 4.2.0
October 7th, 2019
  • Added – “Run” command to the context menu of All Programs module to start a selected program
  • Added – “Open in Microsoft Store” command to the context menu of Windows Apps module for Windows 10
  • Improved – Scanning algorithms for leftovers
  • Fixed Minor bugs
  • Updated language files

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thân chào anh Hoàng Đức.
Cám ơn anh đã post phần mềm này cho mọi người dùng.
Tôi đã tải về theo chỉ dẫn của anh và cài đặt vào máy nhưng bị lỗi : Runtime error 217 at 00426CD2 lúc cài đặt .Tôi lại không rành về IT nên nhờ anh hỗ trợ giúp.
Cảm ơn anh rất nhiều.
Chào bạn, câu hỏi này của bạn post đã lâu nhưng mãi đến hôm nay tôi mới thấy, xin lỗi bạn về sự chậm trễ nhe. Tôi cài vào bao nhiêu máy thì chưa bao giờ gặp lỗi giống bạn, tôi có tìm thử trên net về lỗi này thì nó liên quan những nơi này trong máy bạn, bạn xem link đính kèm, đây là link tiếng Anh, bạn cần thì dich sang tiếng Việt để hiểu thêm:

Vì trước giờ tôi chưa gặp lỗi này nên cũng không thể nào hướng dẫn bạn chính xác được. Nếu là tôi thì tôi lo update Win trước, sau đó tôi chạy lệnh từ cmd, run as admin: sfc /scannow . Đợi nó chạy xong hết thì restart máy lại và cài thử lại. Mỗi lần muốn sửa cái gì, bạn phải thật kiên nhẫn, nóng vội không thành công đâu bạn, cách này không xong thì mình tim cách khác. Bạn hãy thử xem nhe.