Hỏi/ Thắc mắc - Revanced youtube | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Revanced youtube

bác vô xem thử

Trong Le

Rìu Vàng
bạn vẫn xài được vanced là may mắn đấy, hầu hết mọi người đều bị lỗi kể từ khi nó dừng hỗ trợ
Vừa rồi cũng bị, mình tìm bản cao hơn là xài tiếp.
Có Premium nhưng vẫn thích Vanced.

Shiny

Rìu Sắt
revanced vẫn tua bt mà bạn, chỉnh lại setting đi bạn.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Mình vẫn dùng bình thường mà nhỉ, bạn update cái trình Manager của nó và patch lại xem.

P/S: Mình có Youtube Premium chính chủ nhưng vẫn phải dùng cả ReVanced nữa, cái app gốc của nó dùng cứ bất tiện kiểu gì á {angry}

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình vẫn dùng bình thường mà nhỉ, bạn update cái trình Manager của nó và patch lại xem.

P/S: Mình có Youtube Premium chính chủ nhưng vẫn phải dùng cả ReVanced nữa, cái app gốc của nó dùng cứ bất tiện kiểu gì á {angry}
mình chưa dùng premium, nhưng dùng các bản vanced rồi revanced lâu lâu vẫn thấy có chèn quảng cáo, bạn có bị như vậy ở premium k?

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
mình chưa dùng premium, nhưng dùng các bản vanced rồi revanced lâu lâu vẫn thấy có chèn quảng cáo, bạn có bị như vậy ở premium k?
Ở Premium không bị nha bạn, Premium không dính quảng cáo trong feed và video, nhưng cái sponsor ads đầu video thì không skip được. Đối với mình Premium bất tiện nhất ở khoản không tab trên seek bar để chọn điểm chạy video được, chỉ có thể double tab để tua nhanh 10s, cực kỳ khó chịu.

Shiny

Rìu Sắt
bạn down nhầm web rồi, mấy bản cập nhật nguồn toàn trên https://liteapks.com/ . Còn tất cả nguồn khác là nguồn đểu, mấy file đó ko mod nên ko chặn qc dc đâu, trc mình test rồi. Web trên là nguồn chuẩn, nếu có bản cập nhật revanced hay vanced đều báo vào trang trên tải về bản mới cập nhật.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
bạn down nhầm web rồi, mấy bản cập nhật nguồn toàn trên https://liteapks.com/ . Còn tất cả nguồn khác là nguồn đểu, mấy file đó ko mod nên ko chặn qc dc đâu, trc mình test rồi. Web trên là nguồn chuẩn, nếu có bản cập nhật revanced hay vanced đều báo vào trang trên tải về bản mới cập nhật.
Cái nguồn bác dẫn cũng không đúng rồi, Vanced thì mình không nói chứ ReVanced thì mình dám khẳng định là không có có bản .apk phát hành chính thức, nên không thể có nguồn chuẩn hay không chuẩn được. Trang chủ chính thức của ReVanced là revanced.app, và trên trang chủ này chỉ để link download bản ReVanced Manager để người dùng tự tải về và tự patch bản Youtube của chính mình. Thậm chí trên Reddit còn cấm share các file .apk tự patch kia kìa. Còn sâu xa vì sao mà các devs của ReVanced không phát hành bản .apk thì bác tham gia cộng đồng một thời gian sẽ hiểu.

MinhMinh241

Gà con
Bạn xem lại phiên bản chưa? có lẽ bạn lên thử update phiên bản khác. Tôi thì thường update tại apkgosu.com và tôi còn sử dụng Pure Tuber, một ứng dụng khác, nếu bạn cần có thể sử dụng thử.