Thiết kế & Đồ họa - proDAD Erazr v1.5.76.4 Full - Xóa các đối tượng không mong muốn khỏi video | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa proDAD Erazr v1.5.76.4 Full - Xóa các đối tượng không mong muốn khỏi video

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
proDAD Erazr sẽ giúp xóa các đối tượng không mong muốn khỏi video của bạn – nhanh chóng và dễ dàng! Chương trình sẽ tự động xóa các đối tượng, trong thời gian ngắn nhất có thể, mà không cần sự can thiệp thủ công từ bạn! proDAD Erazr là một công cụ lý tưởng cho cả nhà làm phim và người hâm mộ để tải video của họ lên YouTube.

Bạn có thường xuyên buồn bã vì các bản ghi video không tốt, bởi vì một người hoặc đối tượng ngẫu nhiên được đưa vào xem tại thời điểm không phù hợp nhất? Với proDAD Erazr bạn sẽ làm cho đối tượng này vô hình! proDAD Erazr sẽ giúp bạn giữ những khoảnh khắc độc đáo trong cuộc sống của bạn trên video với chất lượng hoàn hảo!

Erazr là một công cụ lý tưởng cho bạn, cũng như các nhà quay phim phức tạp. Nó không thực sự thuộc về nó. Không có cơ hội cho nhiều hơn một lần thứ hai.

Erazr thực sự có thể làm phép thuật. Trước tiên, bạn đánh dấu chế độ theo dõi đối tượng không mong muốn. Nếu bạn đang ở chế độ nền, bạn sẽ phải thực hiện nó mà không cần bất kỳ nỗ lực thủ công nào. Nó đã được tìm thấy rằng nó đã được ra khỏi xem.

Chúng tôi khuyên bạn nên kiểm tra phiên bản Erazr. Nó là phù hợp tối ưu. Nếu bạn đang tìm kiếm một công nghệ mới, bạn sẽ có thể tìm hiểu cách sử dụng nó. Bằng cách gắn các thiết bị đầu vào USB tùy chọn, luồng công việc thậm chí có thể được tăng cường hơn nữa. Nếu bạn muốn theo dõi trên công nghệ theo dõi Erazr của bạn sẽ có kết quả chất lượng cao vô song.

Các tính năng, đặc điểm
  • Xóa dòng thời gian để có luồng công việc nhanh
  • Cắt tỉa các clip dễ dàng
  • Đánh dấu thoải mái đối tượng
  • Theo dõi đối tượng mô-men xoắn theo cách thủ công & tự động
  • Hỗ trợ toàn diện khung hình chính
  • Hỗ trợ đầu vào tùy chọn các thiết bị (như bàn đạp USB)
  • Cửa sổ xem trước hiệu ứng trước khi xuất tệp
  • Tải lên YouTube trực tiếp nếu muốn
  • Tương thích với mọi tốc độ khung hình (24p / 25p / 30p / 50p / 60p và hơn thế nữa)
  • Hỗ trợ độ phân giải lên đến (và bao gồm) 8K
Download proDAD Erazr v1.5.76.4 Full - Xóa các đối tượng không mong muốn khỏi video

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

asobo

Búa Gỗ
fast and furious kkkkkkk{loveyou}
this app can't run on your pc. đáng tiếc quá!

Sửa lần cuối:

asobo

Búa Gỗ
cụ thể thì không biết nhưng nó thông bao là không thể run trên pc của mình, mình chỉ đoán mò là nó không thích ứng với pc củ quá, ram yếu, lại x32 kkkkkk. đúng rồi bạn ơi, mới vừa xem lại nó là 64 bit, máy mình máy cùi lai 32 bit. thanks any way buddy!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cụ thể thì không biết nhưng nó thông bao là không thể run trên pc của mình, mình chỉ đoán mò là nó không thích ứng với pc củ quá, ram yếu, lại x32 kkkkkk. đúng rồi bạn ơi, mới vừa xem lại nó là 64 bit, máy mình máy cùi lai 32 bit. thanks any way buddy!

32 bit thì không dùng được rồi, bạn có thể sử dụng một số phần mềm cùng tính năng với phần mềm này để thay thế nhé.