PM Việt hóa & Portable - Portable Adguard Premium 7.8.3779.0 Activated sẵn 180 ngày | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Portable Adguard Premium 7.8.3779.0 Activated sẵn 180 ngày

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
mình đang có bản portable của adguard version 7.8.3779.0 được kích hoạt sẵn 6 tháng (180 ngày) dành cho mọi người dùng, mọi người sẽ nhận được đầy đủ toàn bộ chức năng của AdGuard Premium {byebye}{byebye}
Mình không biết có reset lại được 180 ngày hay không nhưng mình để ý là xóa bản portable rồi tải lại là được y nguyên 6 tháng sử dụng đấy {feel_good}{feel_good}
Mình sẽ không dài dòng để giới thiệu adguard là gì, hay lợi ích của việc sử dụng nó, ...bla...bla... mấy cái này thì search trên internet là ra{big_smile}{big_smile}

Download 1
https://www.filehosting.org/file/details/3496022/Portable Adguard Premium 7.8.3779.0.zip

Download 2
https://anonfiles.com/bdV0e9idy1/Portable_Adguard_Premium_7.8.3779.0_zip

Download 3
http://depositfiles.com/files/17egp4tlv

Sửa lần cuối:
Cảm ơn bạn, lâu rồi không dùng phần mềm này, chỉ dùng addons trên trình duyệt thôi. Để tải về xem sao.

Trong Le

Rìu Vàng
ko có tác dụng là bản của mk nó ko chạy hay sao vậy fen, mk vẫn xài bth mà {baffle}
Mình cần chặn quảng cáo sau:
1. Web: đang dùng addon firefox;
2. Youtube: đang dùng addon firefox
3. Facebook: có nhiều bạn nó adg chặn được nhưng mình dùng thì ko chặn được.
Ngược lại adg lại chặn nhiều web, diễn đàn mà mình hay vào nên mình ko dùng nữa.
Lúc trước có mua khuyến mãi 0đ được 1 key adg lifetime mà giờ chỉ dùng trên điện thoại thôi. Mà thật sự trên điện thoại mình dùng cũng ko thấy tác dụng gì. hay do mình ko biết cài đặt.

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
GIỜ TỰ DƯNG KHÔNG CHẶN DC QC TRÊN YOUTUBE NÊN EM ĐÃ CHUYỂN QUA XÀI ADDON
MÀ BẢN CÀI BÊN COMSS.RU ĐƯỢC XÀI MIỄN PHÍ 6 THÁNG MÀ BÁC
QC trên youtube thì mk thấy nó chặn tất tần tật luôn mà{angry}
bản của mk là bản "Special edittion for comss.ru" nên tìm kiếm khó khăn lắm mới có bản này đấy{feel_good}

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Mình cần chặn quảng cáo sau:
1. Web: đang dùng addon firefox;
2. Youtube: đang dùng addon firefox
3. Facebook: có nhiều bạn nó adg chặn được nhưng mình dùng thì ko chặn được.
Ngược lại adg lại chặn nhiều web, diễn đàn mà mình hay vào nên mình ko dùng nữa.
Lúc trước có mua khuyến mãi 0đ được 1 key adg lifetime mà giờ chỉ dùng trên điện thoại thôi. Mà thật sự trên điện thoại mình dùng cũng ko thấy tác dụng gì. hay do mình ko biết cài đặt.
Adguard trên điện thoại ko có tác dụng mấy đâu. Chặn ít lắm
Cứ firefox rồi add-on là ngon nhất. Còn ko thì cài mấy tools block domain xong đưa list domain quảng cáo vào là xong

thanhluancklk

Rìu Sắt
QC trên youtube thì mk thấy nó chặn tất tần tật luôn mà{angry}
bản của mk là bản "Special edittion for comss.ru" nên tìm kiếm khó khăn lắm mới có bản này đấy{feel_good}
Đây nè bác, nhập mail bất kỳ dc dùng thử 6 tháng + update luôn, hết 6 tháng xài tool của comss.ru reset lại là dc á

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
bài này mình post lâu rồi bạn ơi, thằng adguard xài chán lắm trên IOS cũng thế và Android cũng vậy trên window còn tạm được bằng add on nhưng không bằng thằng uBlock Origin add on nhiều nó chặn quảng cáo khá cao bất cứ website nào kể cả youtube nó cũng chặn được luôn, hoặc xài trên Android và IOS bằng trình duyệt Brave Private Browser xài rất ngon trên điện thoại đó 😁

Trong Le

Rìu Vàng
bài này mình post lâu rồi bạn ơi, thằng adguard xài chán lắm trên IOS cũng thế và Android cũng vậy trên window còn tạm được bằng add on nhưng không bằng thằng uBlock Origin add on nhiều nó chặn quảng cáo khá cao bất cứ website nào kể cả youtube nó cũng chặn được luôn, hoặc xài trên Android và IOS bằng trình duyệt Brave Private Browser xài rất ngon trên điện thoại đó 😁

Trên Window thì Adguard dùng còn tệ hơn mấy cái addon. Mình cũng xài Origin hoặc adblock plus là đủ.