Thiết kế & Đồ họa - Pinnacle Imaging HDR Expose v3.2.2.Hướng dẩn cài đật. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Pinnacle Imaging HDR Expose v3.2.2.Hướng dẩn cài đật.

• Thread starter john-tr
  • Ngày gửi
J

john-tr

Pinnacle Imaging HDR Hiển thị x64 Bit Giờ đây, nhờ vào các tính năng của một số công cụ chuyên nghiệp,
bạn có thể chỉnh sửa tất cả ảnh kỹ thuật số của mình với các cài đặt mà bạn muốn.
Bạn có thể điều chỉnh độ sáng, độ tương phản, độ bão hòa và cài đặt màu bạn muốn bằng cách xem trước
ảnh bạn muốn chỉnh sửa với các cài đặt khác nhau,
bạn có thể ghim các vật chuyển động trong chế độ xem của bạn và tự động chuyển đổi hình ảnh của bạn
trong các hình ảnh của bạn sang hình ảnh Hdr. Với Pinnacle Imaging HDR Phơi mà bạn sẽ có thể
để phục hồi ảnh của bạn bằng tay từ đầu.

Các tính năng chính của sản phẩm:
ADAPTIVE TONE MAPPING
Bản đồ Tone thích ứng tạo ra một mô hình mới,
đường cong lập bản đồ giai điệu tùy chỉnh cho mỗi hình ảnh cá nhân,
tối đa hóa vẻ đẹp của mọi hình ảnh.
"Ghosts" có thể xuất hiện trong các hình ảnh HDR đã được kết hợp của bạn bởi các đối tượng di chuyển giữa
các khung của các phơi sáng của bạn.
Khung hình chính của chúng tôi dựa trên bóng mờ cho phép bạn chọn tiếp xúc mà bạn muốn sử dụng để
cô lập các đối tượng di chuyển trong tập của bạn.

BEST IN CLASS DE-GHOSTING
Các thuật toán sắp xếp của HDR Hiển thị 3 của hầu như loại bỏ các dị thường được tạo ra bằng cách hợp
nhất nhiều ảnh không thẳng.
Họ rất mạnh mẽ bạn thậm chí có thể cầm máy của bạn để chụp nhiều hình ảnh.

HÌNH ẢNH MỚI
Các thuật toán sắp xếp của HDR Hiển thị 3 của hầu như loại bỏ các dị thường được tạo ra bằng cách hợp
nhất nhiều ảnh không thẳng.
Họ rất mạnh mẽ bạn thậm chí có thể cầm máy của bạn để chụp nhiều hình ảnh.

COLOR TUNING
Màu sắc cá nhân không hoàn toàn đúng trong hình ảnh của bạn? Công cụ Điều chỉnh Màu mạnh mẽ của
chúng tôi cho phép bạn nhấp chuột vào màu sắc và điều chỉnh nó bằng một cú kéo chuột đơn giản.
Điều chỉnh màu sắc dễ dàng hơn trong bất kỳ ứng dụng chỉnh sửa hình ảnh nào khác.

Xóa bỏ HAZE
Mưa do ánh sáng khúc xạ bên trong ống kính của bạn được nhân lên khi kết hợp nhiều hình ảnh.
Công cụ Veiling Glare của chúng tôi sẽ loại bỏ sự mờ ảo này khỏi hình ảnh được kết hợp chỉ với một cú nhấp chuột,
cho kết quả rõ ràng và tự nhiên.

PANORAMA & HDR BATCH MERGE
HDR kết hợp các bảng riêng lẻ của một cảnh toàn cảnh và điều chỉnh âm điệu chúng như là một nhóm để cung cấp
sản phẩm đầu ra nhất quán, có thể được khâu vào một toàn cảnh rộng.

100% BEYOND RGB WORKFLOW
Như với tất cả các ứng dụng Pinnacle mọi chức năng và công cụ trong HDR Expose 3 hoạt động ở chế độ 32-bit
đầy đủ và không có chuyển đổi trung gian thành độ phân giải 16-bit. Bạn sẽ luôn làm việc với tất cả dữ liệu của mình.

How to Install:
* Trước tiên, đóng kết nối Internet của bạn.
1- Mở và cài đặt phần mềm.
2- Không mở chương trình. Đóng nó hoàn toàn.
3- Đi đến thư mục Cr@ck và sao chép / dán để cài đặt thư mục và thay thế các tập tin ban đầu.
4- Chạy "HDRExpose3" as admin.
5- Thưởng thức phiên bản đầy đủ.

Download Links:
Pinnacle Imaging HDR Expose v3.2.2.rar24.0 MB
https://mega.nz/#!VNdUBRgC!HMQVfAM07...CXmgRIeA4jmRc8