Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm tính tiền xuất Bill cafe bản quyền hoặc miễn phí? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm tính tiền xuất Bill cafe bản quyền hoặc miễn phí?

huuhieu012345

Rìu Sắt
Chào các bác.
Em hiện đang dùng phần mềm CafeClick key bản quyền hẳn hoi mỗi tháng đóng 1 triệu bảo trì, có hư hao gì thì cứ gọi cho nó teamview để nó làm online mà ngặt một nổi cứ hễ quán lu bu là nó lại bị lỗi vặt. Gọi cho ông bảo trì thì ổng cứ không chịu bắt máy, nếu có bắt máy thì ổng dây dưa không chịu fix lỗi lấy lý do này nọ{hell_boy}.
Em muốn hỏi là các bác có biết phần mềm nào để xuất bill dạng như ảnh phí dưới, cả bản quyền hoặc Free càng tốt ạ, có chế độ hậu mãi, bảo trì tốt một xíu thì tư vấn em với ạ.

Cảm ơn các bác nhiều....

p/s: ảnh từ google nhé các bác.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Liên quan đến hệ thống tính tiền thì em nghĩ bác không nên sử dụng những phần mềm free hoặc bẻ khóa. Em thì cũng không biết có phần mềm nào như thế kia không nhưng mà bác lên google tìm 1 lúc ra cả đống mà.

jetaime26

Búa Gỗ
Chào các bác.
Em hiện đang dùng phần mềm CafeClick key bản quyền hẳn hoi mỗi tháng đóng 1 triệu bảo trì, có hư hao gì thì cứ gọi cho nó teamview để nó làm online mà ngặt một nổi cứ hễ quán lu bu là nó lại bị lỗi vặt. Gọi cho ông bảo trì thì ổng cứ không chịu bắt máy, nếu có bắt máy thì ổng dây dưa không chịu fix lỗi lấy lý do này nọ{hell_boy}.
Em muốn hỏi là các bác có biết phần mềm nào để xuất bill dạng như ảnh phí dưới, cả bản quyền hoặc Free càng tốt ạ, có chế độ hậu mãi, bảo trì tốt một xíu thì tư vấn em với ạ.

Cảm ơn các bác nhiều....

p/s: ảnh từ google nhé các bác.
Bác xài có phí thì inbox e thử xem sao nhé