Yêu cầu Phần mềm - Phần mềm quay lại buổi học trên Zoom có âm thanh? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Phần mềm quay lại buổi học trên Zoom có âm thanh?

jacktina

Búa Đá Đôi
Xin chào mọi người, em biết là Zoom có nhiều vấn đề bảo mật nhưng đa số các giáo viên vẫn dùng Zoom để dạy trực tuyến. Vậy mọi người cho em xin phần mềm có chức năng quay lại buổi học Zoom kèm theo âm thanh thầy cô giảng được không ạ? Em cám ơn ạ.

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Bạn thử BB FlashBack Pro + Cr@ck xem sao

Lưu ý tắt tạm thời phần mềm diệt virus đi nhé. Bạn tải về và cài đặt Next – Next thôi. Sau đó tải Cr@ck, giải nén ra và chạy file “Copy (Run as administrator)” trong đó là xong, hoặc chuột phải vào file Copy chọn Run as administrator.

Tham khảo hướng dẫn cài đặt & sử dụng ở video hoặc video

nghichthe

Gà con
Bạn thử BB FlashBack Pro + Cr@ck xem sao

Lưu ý tắt tạm thời phần mềm diệt virus đi nhé. Bạn tải về và cài đặt Next – Next thôi. Sau đó tải Cr@ck, giải nén ra và chạy file “Copy (Run as administrator)” trong đó là xong, hoặc chuột phải vào file Copy chọn Run as administrator.

Tham khảo hướng dẫn cài đặt & sử dụng ở video
hoặc video
Mình có dùng phần mềm này rồi nó bị lỗi lưu file ấy bác, có thể do dùng bản Cr@ck hoặc bản thân phần mềm nó lỗi. Cho nên không khuyên dùng ạ

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Nói về quay màn hình thì chất lượng nhất là Action!, kế đến là Camtasi và tiếp theo là Bandicam.

nnafly

Búa Đá
Zoom cũng có sẵn chức năng ghi hình lại buổi meeting đó bạn, có cả âm thanh