This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn Phần mềm quản lí mật khẩu tốt, miễn phí, uy tín

• Thread starter n2t4r
  • Ngày gửi
N

n2t4r

Xin chào mọi người! Như cái tiêu đề của bài viết, hôm nay xin mạn phép mở bài nhờ mọi người tư vấn mình một phần mềm quản lí mật khẩu tốt, miễn phí, trải nghiệm, autofill tốt tốt một chút. Mình thì không có tiền để mua 1Password đâu nên xin phép mọi người mình loại 1Password ra ngay từ vòng gửi xe nhé! Cảm ơn mọi người

VNZ-NEWS

Administrator
Thành viên BQT
Miễn phí thì sẽ bị giới hạn một số chức năng

N

n2t4r

Vâng, mình cảm ơn Admin nhiều

Bitwarden thôi bạn ơi, chờ gì nữa

NguyenQHoa

Búa Gỗ
Bạn có dùng Iphone không, nếu dùng loại iphone từ 6s trở lên thì lên appstore tải cái Dash về mà dùng, nó cũng thuộc dạng top về quản lý mật khẩu mà ko hiểu sao giá nó trên iphone (ở VN) mình lại rẻ vãi đạn (ko biết có do set giá bị sai không), tầm 50k/năm + 1 VPN Hotspot Shield nữa, quả thật combo này quá đáng tiền

PS: Chỉ mua được giá này bằng Iphone trên Appstore, dùng Android giá khác, sau khi mua trên Iphone xong thì có thể login và sd bằng dt khác và trên PC như thường

N

n2t4r

Bitwarden thôi bạn ơi, chờ gì nữa
Mình có thử Bitwarden thì thấy nó autofill hơi kém + app hơi lag (có thể do điện thoại mình nó cũ quá). Không biết với máy Android khác thì sao bạn? Trên máy tính thì Bitwarden mình đánh giá nó là ngon nhất rồi, chỉ bị trên Android hơi tệ

N

n2t4r

Mình dùng máy Android á bạn, nhưng mà mình thấy Dash có chương trình ref 1 người được 6 tháng nên chắc không cần mua đâu, cảm ơn bạn đã chỉ dẫn nhé

android do nó phân mảnh quá nên cũng ko biết sao, mình thấy trên miui như hạch còn hiện tại đang xài PE+ thì ngon lành cành đào, nên đã xuống tiền 10$ cho em nó )

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vâng, mình cảm ơn Admin nhiều
Đang có khuyến mãi DualSafe Password Manager Pro, bạn có thể thử.
Đăng ký acc tại đây: Link
Tải phần mềm tại: Link
Cài đặt pm, đăng nhập acc và bạn có thể sử dụng pm full tính năng trong 6 tháng

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nói gì thì nói, mình quên trả lời cái câu hỏi của bạn, bạn nên lựa chọn 1 trong các tiêu chí thôi, cái gì mà vừa miễn phí - tốt - rồi còn uy tín nữa, nếu bạn là người sáng lập ra cái app thì bạn lấy gì sống? hít khí trời sống bạn chịu không?.

creslife

Búa Gỗ Đôi
Microsoft Authenticator, hàng chính chủ microsoft tự động điền mật khẩu trên android và ios, microsoft edge trên PC.