Công cụ Internet - Phần mềm download truyện tranh KnightComic v.1.0 | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Phần mềm download truyện tranh KnightComic v.1.0

Hamano Kaito

Moderator
Tôi dùng bản mới nhất của chủ thớt tải ở nettruyenco.vn và cmanga bình thường ko lỗi gì hết. Một số trang bị lỗi do truy cập nhiều nên bị chặn (nghi do ddos nên bị chặn)
--
À sẵn tiện báo cáo lỗi luôn là tools tải hay có bị 1 số trang lỗi như hình bên dưới

Nhấn vào thì ko có hình ảnh gì hết

Sửa lần cuối:

marlinh

Búa Đá
Tôi dùng bản mới nhất của chủ thớt tải ở nettruyenco.vn và cmanga bình thường ko lỗi gì hết. Một số trang bị lỗi do truy cập nhiều nên bị chặn (nghi do ddos nên bị chặn)
--
À sẵn tiện báo cáo lỗi luôn là tools tải hay có bị 1 số trang lỗi như hình bên dưới
Xem phần đính kèm 58500
Nhấn vào thì ko có hình ảnh gì hết
do down bị lỗi, bạn xóa đi down lại. có thể do down nhiều luồng quá nên server không response kịp, để bản mới mình làm lại vụ này