Công cụ Internet - Phần mềm download truyện tranh KnightComic v.1.0 | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Phần mềm download truyện tranh KnightComic v.1.0

unknown869

Gà con
Phần mềm còn phát triển không nhỉ. Sao mình chọn thêm link nó lại báo lỗi ta. Mình thấy mọi người nói có bản 1.1.1 rồi mà mình k thấy link download.

marlinh

Búa Đá
Phần mềm còn phát triển không nhỉ. Sao mình chọn thêm link nó lại báo lỗi ta. Mình thấy mọi người nói có bản 1.1.1 rồi mà mình k thấy link download.
bạn nhập link truyện có hiện danh sách chap nhé, cho mình link cụ thể, mà ai nói là có bản 1.1.1 rồi vậy. bản mới nhất hiện tại là 1.0.9

unknown869

Gà con
bạn nhập link truyện có hiện danh sách chap nhé, cho mình link cụ thể, mà ai nói là có bản 1.1.1 rồi vậy. bản mới nhất hiện tại là 1.0.9
À mình nhầm. Tội lười đọc kĩ. nó bảo site not support. nettruyen nó đổi domain liên tục chắc là không update kịp

marlinh

Búa Đá
À mình nhầm. Tội lười đọc kĩ. nó bảo site not support. nettruyen nó đổi domain liên tục chắc là không update kịp
vẫn support nettruyentt mà, nettruyen nó đổi domain liên tục thật nhưng site chính thức của nó vẫn hỗ trợ, mấy site clone khác thì k

marlinh

Búa Đá
Đoạn bypass CF hay quá, mình xin cách bypass được k thủ thớt?
bạn code bằng ngôn ngữ nào

marlinh

Búa Đá
ad ơi trang ungtycomicsvip ko tải đc báo lỗi "one or more errors occurred"
Bạn có cài chrome không, nếu có thì xem trong thư mục knightcomic có file chromedriver không nha, nếu k có thì lên mạng down về rồi giải nén ra copy vô thư mục knightcomic

hhoangnpm

Gà con
mấy trang web khác như sumtruyen mình vẫn tải bthg mà mỗi cái ungtycomicsvip không đc thôi