Desktop & Văn phòng - Phần mềm đọc video đuôi av dành cho Camera IP Smart - Gplay | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Phần mềm đọc video đuôi av dành cho Camera IP Smart - Gplay

VNZ-ROAD

NEXTVNZ
Khi cần lấy hình ảnh video clip từ camera IP smart , do các file này được đóng gói dưới định dạng .av nên các trình mediaplayer thông thường sẽ không đọc và xem được. Có nhiều giải pháp cho các bạn có thể lựa chọn , trong đó việc sử dụng phần mềm Gplayer - là phần mềm đọc đuôi video .av trên máy tính,phần mềm này chuyên dùng cho dòng camera IP Smart rất dễ dàng và miễn phí.

Tải về phần mềm tại đây
https://www.fshare.vn/file/1I775UL6PUUE

- Sau khi tải về , bạn chỉ việc mở phần mềm ra, giao diện như hình trên
-Click vào Open tìm file video có định dạng .av sau đó nhấn OK để mở

Bạn có thể tua , cắt , chụp .v.v.

nick 11K

Rìu Sắt
K-lite codec nó đọc tất tần tật

nick 11K

Rìu Sắt
Mình ko biết , nhưng thẻ nhớ lấy ra từ camera , mình cho vào PC dùng MPC cần xem đoạn nào click ngay điểm đó ở thanh time là nó chạy OK . Ko bị gì cả .
Ko biết là camera các loại nó có cho ra đuôi file có khác nhau ko thì mình ko rõ