Hỏi/ Thắc mắc - Phần mềm check lịch sử hoạt động của máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Phần mềm check lịch sử hoạt động của máy tính

nambac1510

Gà con
cách này cho windows 10

1. Chuyển đến Settings (Cài đặt) > Privacy (Bảo mật) > Activity History (Lịch sử hoạt động) và nhấp vào Manage my activity info (Quản lý thông tin hoạt động).

2. Một cửa sổ trình duyệt sẽ mở ra và bạn có thể được nhắc đăng nhập vào tài khoản của mình nếu chưa đăng nhập. Ngoài ra, bạn cũng có thể truy cập vào trang này bằng cách vào tài khoản account.microsoft.com/privacy/activity-history.

3. Ở đây, bạn sẽ thấy dữ liệu của mình được chia thành các nhóm được liệt kê ở trên: lịch sử duyệt web, lịch sử tìm kiếm, vị trí hoạt động, hoạt động bằng giọng nói, Notebook của Cortana và Hoạt động Y tế. Bạn có thể xem và xóa dữ liệu trong từng phần bằng cách nhấp vào nút xóa dữ liệu tương ứng với từng phần và nhấp vào nút xác nhận rằng bạn muốn xóa nó.

Xóa lịch sử hoạt động trên Windows 10

Bạn cũng có thể nhấp vào tab Activity History (Lịch sử hoạt động) để xem danh sách đầy đủ các kiểu dữ liệu: thoại, tìm kiếm, lịch sử duyệt web và thông tin vị trí. Microsoft giúp bạn dễ dàng lọc từng loại bằng cách nhấp vào nó.

Với câu hỏi trên thì mình thấy bạn nên:

Mua 1 camera và bắt đối diện cao hơn màn hình tầm 200 cm là đẹp.

Đi đâu cần xem thì mở điện thoại lên. Cần thì xem lại đc. :D

Nhanh gọn tiện lợi luôn

HeyHomie

Gà con
Kiểm tra hoạt động trước đây thôi ạ. K phải theo dõi v đâu
Với cả kiểm tra xem máy tính từng kết nối internet chưa, chứ k phải lịch sử duyệt web ạ