Phân bố chủ đề của diễn đàn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phân bố chủ đề của diễn đàn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

IWTKMS

Gà con
Em không phải người tham gia vnz lâu (Mặc dù trước đây đúng là có tài khoản nhưng đã không dùng từ hồi 2012). Nhưng khi mới vào thì em thấy chuyên mục forum khá là lộn xộn. Cụ thể ra sau:

Tại mục Thiết bị di động - Cầm tay, em có cảm giác một bên ghi Hệ diều hành Android, bên dưới thì lại ghi IOS (Apple).
Tại sao không ghi
- Android
- IOS (Apple)

Nếu như theo ý kiến là mục trên là bàn về các thiết bị di động có sử dụng hệ điều hành Android và bên dưới là các sản phẩm chạy IOS của Apple thì em vẫn có cảm giác nó không ăn nhập với nhau lắm.

Đây là mục mà em nghĩ nó hơi nhiều đến mức không cần thiết.

Từ mục Windows XP trở lên. Em nghĩ có thể nhóm vào một mục lớn và chứa các mục con kiểu này. Có lý do nào để các mục này được để riêng và chình ình như kiểu này không ạ?

Em biết là vn-zoom đang trong quá trình backup những gì còn sót lại từ diễn đàn cũ. Nhưng đây cũng là cơ hội để sửa sang lại diễn đàn. Mong các anh trả lời.

À và diễn đàn có black theme không ạ...

Cloud

Administrator
Mình sẽ ghi nhận ý kiến của bạn, vì không có nhiều người tạo nội dung ở những mục này nên vẫn chưa có sự đầu tư chỉnh chu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.