PM Hệ thống - PGWare SuperRam 7.2.11.2019 Full - Tối ưu bộ nhớ RAM hiệu quả! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống PGWare SuperRam 7.2.11.2019 Full - Tối ưu bộ nhớ RAM hiệu quả!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

SuperRam 7 là một chương trình nhỏ gọn, cho phép bạn tối ưu và quản lí bộ nhớ ram của hệ thống một cách tốt nhất. với giao diện đơn giản và dễ sử dụng cũng như những đòi hỏi không quá khắt khe ở người dùng, với những động tác rất đơn giản là bạn đã có thể sử dụng và khai thác hiệu quả tính năng của superram.

Các tính năng chính:

- Tối ưu bộ nhớ ram của hệ thống.

- Hoạt động ẩn bên trong hệ thống để theo giõi các tiến trình và quá trình hoạt động của bộ nhớ ram để có thể “ra tay” đúng lúc.

- Hiện thị thông tin liên quan đến bộ nhớ ram thông qua đồ thị trực quan và rất dễ quan sát.

- Giao diện đơn giản và thao tác rất dễ, thích hợp ngay cả với những ai không rành về máy tính.

Download PGWare SuperRam 7.2.11.2019 Full - Tối ưu bộ nhớ RAM hiệu quả!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này!

Sửa lần cuối:

ReamsX92

Búa Gỗ
Cơ bản mấy phần mềm của pgware này mình thấy chỉ có super ram này và cái pcboost là có vẻ có chút hiệu quả, nhưng thường cài mấy phần mềm của hãng này hay bị Anti virus sờ đến như chặn link không tốt. Ngoài ra hãng này còn chặn cả IP Việt Nam nên kết nối thông thường không được nhưng được cái chính vì vậy mà Cr@ck -censor- lại dễ dàng do họ tự chặn mình rồi, chỉ có cái là không auto update được. Chủ thớt nếu có phần mềm pcboost mới nhất thì cũng up cho mọi người nhé. Thanks :D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cơ bản mấy phần mềm của pgware này mình thấy chỉ có super ram này và cái pcboost là có vẻ có chút hiệu quả, nhưng thường cài mấy phần mềm của hãng này hay bị Anti virus sờ đến như chặn link không tốt. Ngoài ra hãng này còn chặn cả IP Việt Nam nên kết nối thông thường không được nhưng được cái chính vì vậy mà thuốc -censor- lại dễ dàng do họ tự chặn mình rồi, chỉ có cái là không auto update được. Chủ thớt nếu có phần mềm pcboost mới nhất thì cũng up cho mọi người nhé. Thanks :D

Cái chính là mình dùng được miễn phí phần mềm thôi, còn việc auto update được hay không cũng không phải là một vấn đề lớn bạn ạ ;) Vất vả chút mới được sung sướng :D
Pcbooster mình sẽ tìm kiếm bản mới và upload lên diễn đàn sau ;)