Công cụ Internet - Pan Baidu Downloader - Tải Baidu không cần tài khoản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Pan Baidu Downloader - Tải Baidu không cần tài khoản

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Pan Baidu Downloader (流量盘) là một công cụ tải xuống dữ liệu từ đĩa mạng Baidu, có thể giúp người dùng dễ dàng tải xuống nhiều tài nguyên khác nhau trong đĩa mạng và không có giới hạn tốc độ, không cần đăng nhập giúp việc tải xuống tài nguyên thuận tiện và nhanh chóng hơn.

Hoạt động của phần mềm rất đơn giản và thuận tiện, bạn chỉ cần sao chép liên kết chia sẻ của đĩa mạng và phần mềm có thể tự động xác định và tải xuống để đáp ứng nhu cầu tải xuống của các tài nguyên đĩa mạng khác nhau.

Ưu điểm:​

• Không cần cài đặt, không cần đăng nhập, không cần chặn phần mềm diệt virus.
  • Tải file nhanh chóng từ Baidu mà không cần đăng nhập, xác minh.
  • Tải file tốc độ cao. (tùy thuộc vào tốc độ mạng của bạn)
  • Giá rẻ hơn nhiều so với mua tài khoản Svip Baidu. (Svip tầm 15-18 tệ ~ 50-60k / 1 tháng )
  • Không sợ bị block / ban tài khoản
  • Không có virus (đã quét bằng Bitdefender và Kaspersky)

Nhược điểm:​

• Phần mềm này chỉ cho phép bạn tải 500MB miễn phí từ Baidu. Muốn mua thêm lưu lượng thì phải có tài khoản Wechat hoặc Alipay. (link mua mình sẽ để ở dưới)
  • Tải 1 số file bản quyền dạng public sẽ bị ban IP (không rõ mở ban lúc nào nhưng mình thường chờ khoảng 1 ngày để tải lại)
  • Tốc độ tải tùy thuộc vào mạng và không nhanh hơn khi mua Svip của Baidu.

Trang chủ:​

Mã:
https://liuliangpan.com/

Mua lưu lượng tại:

Tải xuống:​

Sửa lần cuối:

mrJaden

Rìu Bạc
chấm hóng, thank bạn shared
Mình thi thoảng tải rom bên này, toàn mấy Gb, nên nhờ team trên tele họ leech cho

sharetulieu

Gà con
Của mình thì hiện thông báo sau "当前流量不足,请充值流量后使用!谢谢" dịch ra là "The current traffic is insufficient, please use it after recharging the data! Thanks". Vậy là phải bỏ tiền mua phải không nhỉ.:confused:

alaky

Rìu Sắt
Bác nào cần tải file size dung lượng cao gửi link qua thư em nhé! em tải theo thứ tự xong Bác A sẽ đến Bác B, Bác C ...
1GB/ngày/1nguoi
5GB dự kiến là 5 ngày hoặc sớm nhất là 3 ngày sẽ có link Onedrive ạ!
em không nhận tải link games và 18+ các Bác nhé 😅

ntv2411

Gà con
Bác nào cần tải file size dung lượng cao gửi link qua thư em nhé! em tải theo thứ tự xong Bác A sẽ đến Bác B, Bác C ...
1GB/ngày/1nguoi
5GB dự kiến là 5 ngày hoặc sớm nhất là 3 ngày sẽ có link Onedrive ạ!
em không nhận tải link games và 18+ các Bác nhé 😅
Link này tải về được ko thím ơi?

alaky

Rìu Sắt
Link này tải về được ko thím ơi?
Bạn có thể nêu chi tiết file, hay copy tên file đó mình biết được không nhiều folder với file quá không biết tải cái nào hết bạn ơi :)

ntv2411

Gà con
Bạn có thể nêu chi tiết file, hay copy tên file đó mình biết được không nhiều folder với file quá không biết tải cái nào hết bạn ơi :)
Em muốn tải cả cái folder "TS8" ý ạ? nó là file rom của đầu android!