Thiết kế & Đồ họa - ON1 Effects 2021 - Bộ hiệu ứng hoàn hảo mà đơn giản để chỉnh ảnh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa ON1 Effects 2021 - Bộ hiệu ứng hoàn hảo mà đơn giản để chỉnh ảnh

biokiller

Rìu Sắt

Bộ sưu tập các hiệu ứng ảnh, bộ lọc, LUT và cài đặt sẵn tốt nhất
Tạo kiểu ngay lập tức cho bất kỳ ảnh nào và tạo bất kỳ diện mạo nào bạn muốn chỉ trong vài cú nhấp chuột. Hàng trăm cài đặt trước, bộ lọc, LUT, kết cấu và đường viền được bao gồm trong ON1 Effects 2021 cho phép các tùy chọn sáng tạo vô hạn. Bạn có thể kết hợp, pha trộn và tùy chỉnh bất kỳ sự kết hợp nào. Các kiểu dáng phổ biến bao gồm B&W, HDR Look, Dynamic Contrast, Lens Blur (tilt-shift), Phát sáng, Hình phim, Tách tông màu, Họa tiết, Đường viền và hơn thế nữa.
Hiệu ứng ngăn xếp
Kết hợp nhiều hiệu ứng để tạo ra bất kỳ cái nhìn nào có thể. Bao gồm 27 bộ lọc có thể xếp chồng và hàng trăm cài đặt trước, đường viền và kết cấu.
Tạo và lưu các cài đặt sẵn của riêng bạn
Khi bạn đã thực hiện các điều chỉnh của mình, bạn có thể lưu cài đặt trước của riêng mình để truy cập nhanh sau này
Plugin cho quy trình làm việc của bạn
ON1 Effects là sự phù hợp hoàn hảo cho hầu hết mọi quy trình làm việc. Nhận kết quả chỉnh sửa đáng kinh ngạc trong vài giây khi sử dụng Hiệu ứng ON1 làm plugin cho:
  • Adobe Photoshop
  • Adobe Lightroom Classic
  • Phần tử Adobe Photoshop
  • Ảnh chung sở thích
  • Chụp một
  • Ảnh của Apple
  • Corel Paintshop Pro
Tạo bất kỳ diện mạo hoặc phong cách nào
Bạn hoàn toàn kiểm soát mọi chỉnh sửa bạn thực hiện. Bạn có thể quay số trong mọi cài đặt theo sở thích của mình với các bản xem trước tức thì!
Các công cụ hoàn hảo để áp dụng hiệu ứng
Các hiệu ứng tốt nhất thế giới để hoàn thiện ảnh của bạn. Bộ sưu tập các công cụ trong ON1 Effects 2021 hoàn hảo để áp dụng có chọn lọc các hiệu ứng và làm sạch ảnh của bạn.

Trang chủ https://www.on1.com/

Link tải