PM Việt hóa & Portable - Office tool plus v 8.3.10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Office tool plus v 8.3.10

Trong Le

Rìu Vàng
Phần mềm này cài Office là quá đã.
ko có nó thì ko biết làm sao mà cài Project, Visio chung với Office 365 được luôn.

luvis

Rìu Vàng Đôi
Phần mềm này cài Office là quá đã.
ko có nó thì ko biết làm sao mà cài Project, Visio chung với Office 365 được luôn.
mình cài rời đc project vs visio chung đc với file office 365 đc mà, nhưng đúng là có nhiều bản iso chạy setup là báo lỗi luôn.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Sao ko dẫn link trang chủ ra luôn - tool này dùng đc cái hay là tùy chỉnh những thứ muốn cài của office, tùy chọn kênh cập nhật, hay nạp skus cho office để add key và nhiều tính năng khác nữa
Mình tải ở đó về re-up lại dễ tải hơn.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình nhớ hình như app này của TQ thì phải, nên độ an toàn khi sử dụng mình thấy khá hên xui.

namvungonline

Rìu Sắt Đôi
Mình nhớ hình như app này của TQ thì phải, nên độ an toàn khi sử dụng mình thấy khá hên xui.
App của Tàu, nhưng mà thấy phổ biến hơn app của Nga. Không bị Defender chém.

assasin13890

Búa Đá Đôi
Thanks bác đã share.e vừa kéo về xong.Để test cài thử trên máy mới xem sao ^^

Trong Le

Rìu Vàng
mình cài rời đc project vs visio chung đc với file office 365 đc mà, nhưng đúng là có nhiều bản iso chạy setup là báo lỗi luôn.
bạn cài Project nào vậy? Mình cài toàn báo lỗi khác phiên bản, ko cho cài chung.

luvis

Rìu Vàng Đôi
bạn cài Project nào vậy? Mình cài toàn báo lỗi khác phiên bản, ko cho cài chung.
Mình cài bản retail từ trang chủ thì phải, bạn test thử xem, ở đây mình có upload lên onedrive của mình đây

View hidden content is available for registered users!

Trong Le

Rìu Vàng
Mình cài bản retail từ trang chủ thì phải, bạn test thử xem, ở đây mình có upload lên onedrive của mình đây

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
sao những bộ cài đó lại cài chung được với Ofice 365 nhỉ? được fix rồi à!

luvis

Rìu Vàng Đôi
sao những bộ cài đó lại cài chung được với Ofice 365 nhỉ? được fix rồi à!
Thực ra office bộ bt nó ko liên quan đến project vs visio nên mình nghĩ là việc chặn lẽ ra cũng k đúng lắm, vì 2 bộ đó đc bán riêng lẻ cơ mà. Mình time trước có cài đúng là lỗi, nhưng mà cách đây tầm nửa năm cài 2 bản iso gốc kia thì bình thường luôn