O&O Defrag 25 Professional Edition 25.6 và 26.1 - giấy phép miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

O&O Defrag 25 Professional Edition 25.6 và 26.1 - giấy phép miễn phí

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Giấy phép miễn phí cho O&O Defrag Professional phiên bản 25.6, cho phép bạn chống phân mảnh đĩa máy tính Windows và tối ưu hóa ổ SSD, tăng hiệu suất và tuổi thọ của thiết bị lưu trữ.
O&O Defrag Professional - giấy phép miễn phí

O&O Defrag Professional đảm bảo hiệu suất tối đa của máy tính chạy hệ điều hành Windows bằng cách chống phân mảnh và tối ưu hóa các phân vùng, giúp tăng tuổi thọ của ổ cứng.
Cả ổ đĩa cứng (HDD) và ổ đĩa trạng thái rắn (SSD) đều được chương trình này xem xét theo thông số kỹ thuật của chúng. Ngoài ra, bạn có thể thực hiện một cách tiếp cận rất thực tế bằng cách thiết lập quá trình xử lý các loại tệp riêng lẻ trong quá trình chống phân mảnh.
Tính năng O&O DiskStat mới cung cấp thông tin chi tiết về cách ổ đĩa cứng của bạn đang được sử dụng. Công cụ O&O DiskCleaner cho phép bạn tìm các tệp và thư mục đang chiếm dung lượng ổ đĩa và làm chậm máy tính của bạn. Ngoài ra, trình dọn dẹp đĩa tìm kiếm và loại bỏ dữ liệu tạm thời và không cần thiết.
Xem và điều tra trạng thái của ổ đĩa cứng, ổ đĩa trạng thái rắn và mảng RAID bằng Trình phân tích SMART. Giá trị của các tham số này cho biết thiết bị có hoạt động bình thường hay không, cho phép bạn xác định trước các vấn đề và đưa ra quyết định hiệu quả.
Chống phân mảnh O&O chuyên nghiệp

Khả năng chống phân mảnh và tối ưu hóa ổ đĩa của O&O Defrag Professional
  • Các thuật toán chống phân mảnh được tối ưu hóa cho phép bạn hoàn thành các tác vụ trên máy tính của mình nhanh hơn nữa.
  • Tìm kiếm và dọn dẹp dữ liệu rác sử dụng hết dung lượng và tăng phân mảnh ổ đĩa.
  • Tối ưu hóa SSD loại bỏ và ngăn chặn sự phân mảnh quá mức với công nghệ TRIM. Kết quả là hiệu suất tốt hơn và tuổi thọ ổ đĩa dài hơn.
  • Tính năng chống phân mảnh tự động được bật theo mặc định và tối ưu hóa ổ đĩa ở chế độ nền mà không làm chậm hiệu suất máy tính của bạn . Đây là nơi các quy trình đặc biệt được bắt đầu để theo dõi hoạt động của đĩa và đảm bảo sử dụng tối ưu năng lượng máy tính.
  • Khả năng xem thông tin sử dụng đĩa.
Tình trạng đĩa trước và sau khi chống phân mảnh

Download:
Bản 25.6 Bản 26.1
O&O Defrag Professional (x64)
Key mới sẽ được đăng nối tiếp bài viết này .
Xin để lại lời nhắn khi đã kích hoạt thành công .
key :

Sửa lần cuối:

pandavigor18

Búa Gỗ Đôi

O&O Defrag Professional 25.6​

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bạn, mình đã cài đặt nhưng chưa kích hoạt vì giao diện chương trình là tiếng Đức, bạn có thể chỉ mình cách chuyển sang tiếng anh không?

pandavigor18

Búa Gỗ Đôi
Mình không thể tìm ra chỗ đổi ngôn ngữ bạn ạ. Trong tab Optionen cũng không có.

pandavigor18

Búa Gỗ Đôi
Xin lỗi bạn, mình cứ nghĩ là đổi trên giao diện chương trình. Mình kích hoạt được rồi, cảm ơn bạn.

sonha

Rìu Sắt
Ngày xưa cũng hay dùng chương trình này, không biết là với ổ SSD bây h thì có còn tác dụng không vì SSD thì ko còn cần chống phân mảnh nữa.

Handrf

Kiếm đá

cảm ơn bạn. mình đã kích hoạt thành công.

ae lưu ý key kích hoạt cho bản 25, tải bản 26 về k kích hoạt được nhé. nhớ điền đầy đủ thông tin mới kích hoạt được. dịch hộ các bạn:

Firma = Company

kemmet

Rìu Sắt Đôi

lạ nhỉ, mình cài bản 25.6 xong lỡ bấm lên 26 nó lại về trial 30 ngày xong nhập lại key này thì báo invalid :(

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
lạ nhỉ, mình cài bản 25.6 xong lỡ bấm lên 26 nó lại về trial 30 ngày xong nhập lại key này thì báo invalid :(

ae lưu ý key kích hoạt cho bản 25, tải bản 26 về k kích hoạt được nhé. nhớ điền đầy đủ thông tin mới kích hoạt được. dịch hộ các bạn:

Firma = Company

kemmet

Rìu Sắt Đôi

à, sorry bạn, nãy mình đọc nhầm là key này cũng kích hoạt được cho bản 26. Để mình rollback về 25