Nhờ tư vấn - Nhờ tư vấn mua máy in phun màu trên dưới 1tr để in decan bán hàng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Nhờ tư vấn mua máy in phun màu trên dưới 1tr để in decan bán hàng

Anonymous Gamer

Búa Gỗ Đôi
Tình hình là em đang chuẩn bị bán hàng online nên phải in decan nhãn hiệu dán bên ngoài sản phẩm, em có tham khảo bên người quen cũng bán hàng online thì họ dùng con Cannon Ip2770 với 4 bình mực chế gắn ngoài cho tiết kiệm mực in (nghe nói mực chính hãng 500k 2 lọ @@). Em xin hỏi ngoài mẫu đấy ra còn con nào cũng in phun màu ổn để phục vụ nhu cầu buôn bán kinh doanh không các bác ạ! Ngân sách em tầm trên dưới 1tr ^^!

Attachments

72.8 KB · Lượt xem: 16,174

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Hầu như con nào tầm 1tr đổ lại thì máy rẻ nhưng mực đắt , mã nào cũng thế thôi, do nó ko có bộ tiếp mực ngoài , hết mực mà thay mực bằng nửa tiền máy . có 2 cách giá rẻ : 1 là thay hộp mực tq , 2 là chi thêm mấy trăm lắp bộ tiếp mực ngoài .

Anonymous Gamer

Búa Gỗ Đôi
Hầu như con nào tầm 1tr đổ lại thì máy rẻ nhưng mực đắt , mã nào cũng thế thôi, do nó ko có bộ tiếp mực ngoài , hết mực mà thay mực bằng nửa tiền máy . có 2 cách giá rẻ : 1 là thay hộp mực tq , 2 là chi thêm mấy trăm lắp bộ tiếp mực ngoài .
Cảm ơn bác góp ý

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Máy in phun mà dưới 1 củ, ca này coi bộ khó, đã vậy mình khuyên thật đừng ham giá máy quá rẻ, tới lúc bạn thay mực đi thấy "tiền rơi", chưa kể linh kiện sửa chữa như đầu phun chẳng hạn, ví dụ giá máy 2tr nhưng lỡ đầu phun hư thì thay hết 1tr5, bạn cân nhắc kỹ đi nhé, thà mua luôn 1 cái máy giá cao hơn nhưng dùng đảm bảo.