Nhờ các bác giúp em | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ các bác giúp em

thuclove

Gà con
hiện tại e đang gặp pải lỗi là khi tải file về thì lúc giải nén ra toàn sai mật khẩu mặc dù em đã nhập mật khẩu đúng, e cũng có nhờ 1 anh sửa lại nhưng lúc dc lúc không.e đã cài lại win , format ổ đĩa, kiểm tra ram ổ cứng tất cả rồi nhưng vẫn k dc. các bác ai từng gặp trường hợp như em mà đã làm dc thì chỉ em với!!

thuuong1309

Rìu Sắt
bạn có thể làm theo cách của mình để giải quyết:
mở 1 file text document, notepad... và ghi mật khẩu giải nén file vào đây, sau đó thì copy và past mật khẩu vào trong lúc giải nén.
Mình đang nghiêng về trường hợp bạn đang gặp phải là sai keyboard trên máy tính.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
copy paste vào rồi xóa dấu cách ở cuối (nếu có) là xong. gõ gì tầm này. làm quá winrar 5, copy là lỗi phải ngồi gõ cho đúng

tuanhvn

Búa Gỗ Đôi
hiện tại e đang gặp pải lỗi là khi tải file về thì lúc giải nén ra toàn sai mật khẩu mặc dù em đã nhập mật khẩu đúng, e cũng có nhờ 1 anh sửa lại nhưng lúc dc lúc không.e đã cài lại win , format ổ đĩa, kiểm tra ram ổ cứng tất cả rồi nhưng vẫn k dc. các bác ai từng gặp trường hợp như em mà đã làm dc thì chỉ em với!!
Khó hỉu dị, rốt cuộc sao bạn biết cái file bạn tải về, giải nén đúng mật khẩu . Bạn nén thử 1 file, đặt mật khẩu rồi giải nén thử xem đúng ko . Nếu bạn nén đặt mật khẩu rồi giải nén đúng mật khẩu thì phần mềm không bị lỗi mà lỗi là từ cái việc bạn nhập sai mật khẩu, trong lúc nhập có con mắt bấm vào xem mật khẩu hiện là gì , coi nhập đúng ko .

thuclove

Gà con
Khó hỉu dị, rốt cuộc sao bạn biết cái file bạn tải về, giải nén đúng mật khẩu . Bạn nén thử 1 file, đặt mật khẩu rồi giải nén thử xem đúng ko . Nếu bạn nén đặt mật khẩu rồi giải nén đúng mật khẩu thì phần mềm không bị lỗi mà lỗi là từ cái việc bạn nhập sai mật khẩu, trong lúc nhập có con mắt bấm vào xem mật khẩu hiện là gì , coi nhập đúng ko .
Em coppy pass vào k đấy ạ. Nay e mới tải file lại giải nén tới 95% rồi nó báo lỗi sai mật khẩu mấy file cuối.

thuclove

Gà con
bạn có thể làm theo cách của mình để giải quyết:
mở 1 file text document, notepad... và ghi mật khẩu giải nén file vào đây, sau đó thì copy và past mật khẩu vào trong lúc giải nén.
Mình đang nghiêng về trường hợp bạn đang gặp phải là sai keyboard trên máy tính.
Vâng để tí e làm về e test thử. Chứ E cũng toàn coppy pass của chủ file. Nay e mới tải file lại giải nén 95% rồi lại báo wrong pass mấy file cuối

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
thử cài winrar mới nhất từ trang chủ về cài và giải nén thử