Chia sẻ - Nhận Lifetime AI Photo Enhancer by Pictura $29.99 | Công cụ nâng cao hình ảnh bằng AI | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nhận Lifetime AI Photo Enhancer by Pictura $29.99 | Công cụ nâng cao hình ảnh bằng AI

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Tận dụng AI có khả năng biến đổi để xác định lại hình ảnh của bạn bằng Pictura. Công cụ gốc MacOS này tăng cường hình ảnh có độ phân giải thấp lên độ rõ nét gấp 4 lần, ngay trên thiết bị cục bộ của bạn. Phục hồi những bức ảnh cũ với độ chi tiết tuyệt vời và nâng cao nội dung của bạn trong khi vẫn đảm bảo quyền riêng tư.

■ Độ rõ nét được tăng cường nhờ AI
Cho dù bạn đang chỉnh sửa ảnh anime hay ảnh, các mô hình AI kép của Pictura đều có thể hỗ trợ bạn. Biến những hình ảnh bình thường thành những tuyệt tác có độ phân giải cao, làm phong phú thêm các chi tiết trong phim hoạt hình của bạn và nâng tầm nội dung của bạn chỉ bằng một ứng dụng.

■ Giao diện kéo và thả trực quan
Nhập hình ảnh dễ dàng bằng tính năng kéo và thả trực quan của chúng tôi. Giao diện thân thiện với người dùng của Pictura cho phép quá trình nâng cao hình ảnh nhanh chóng, hiệu quả giúp bạn tránh khỏi rắc rối khi tải lên rườm rà.

■ Cải tiến tức thì, độ phân giải cao
Không cần ứng dụng nặng hay trang web tải chậm. Pictura mang đến khả năng tăng độ phân giải cao tức thì cho ảnh của bạn, đảm bảo bạn có thể hình dung được ý tưởng của mình ngay khi chúng xuất hiện.

■ An toàn & Riêng tư
Pictura sử dụng công cụ thần kinh của máy Mac để cải thiện ảnh đồng thời đảm bảo quyền riêng tư của bạn. Không còn lo ngại về sự an toàn của ảnh - Pictura bảo mật chúng ngay trên thiết bị của bạn.

■ Tối ưu hóa cho Apple Silicon
Khai thác sức mạnh của Apple Silicon với Pictura. Ứng dụng Mac gốc của chúng tôi được tối ưu hóa để tận dụng tối đa hiệu suất chưa từng có của Neural Engine của Apple, đảm bảo nâng cao hình ảnh liền mạch hơn bao giờ hết.

Link tải: Lifetime $29.99->Free
Yêu cầu IOS 17+ và MACOS 13.0+ VÀ STORE VN

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
không lẽ đem xe máy đi cầm để mua cái ipone hoặc ipad chứ.
3 đời xài android, không đăng ký cái này được, tiếc hùi hụi!
:v mình xài iphone mà nằm ở 16.7 cũng không húp được.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
muốn dùng thử nhưng k muốn nâng phiên bản iOS.
haizzz phải có webform thì ngon

dark9x

Gà con
Ip ios 17 + tài khoản apple store Việt Nam là ok

Sửa lần cuối:

manutd1606

Gà con
từ tối qua, đến nay em ko được ad ạ, file thực tế trong app em ko up được nên up file này ...

Attachments

158.7 KB · Lượt xem: 24

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
từ tối qua, đến nay em ko được ad ạ, file thực tế trong app em ko up được nên up file này ...
Mọi người vẫn lấy được mà bạn. Bạn có phải ios 17+ không. Với appstore của bạn phải là ở VN nha.