PM Hệ thống - Nhận key WinRAR miễn phí. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Nhận key WinRAR miễn phí.

addpaz0

Rìu Sắt Đôi

Yevgeny Lazarevich Roshal là một kỹ sư phần mềm người Nga được biết đến bởi những phát minh: Trình quản lý file Far Manager Định dạng file RAR Phần mềm nén file WinRAR.

Đây là trích dẫn của ông trên trang: https://free-rar.free.bg
Vào năm 2011, tôi quyết định tặng cho tất cả nhân loại một món quà: công cụ dễ sử dụng đơn giản nhưng mạnh mẽ để đóng gói dữ liệu kỹ thuật số và truyền qua mạng máy tính một cách dễ dàng.
Tôi không muốn lãng phí thời gian của bạn nữa - lấy phần mềm và sử dụng nó với niềm vui ; ) Nếu bạn là người dùng máy tính có kỹ năng trung cấp hoặc trung cấp - chỉ cần tải xuống những gì bạn cần từ thư mục freefiles.

Link tải
hoặc
Chỉ cần copy file RarReg.key vào thư mục cài đặt là có thể sử dụng bản quyền WinRAR miễn phí từ Yevgeny Lazarevich.

Nguồn: free-rar.free.bg​

Bim Sponges

Rìu Vàng
Đây là 1 dạng CỜ RẮC chứ có phải là license khỉ gió gì đâu , key chính hảng đã có topic .
Nhờ BQT xem lại topic này chuyển nó đi vào đúng nơi nó cần chỗ , với cái tiền tố ko đúng với nội dung topic
Chán không buồn nói bác à :rolleyes:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chán không buồn nói bác à :rolleyes:
Duyệt bài viết mà ko kiểm tra , tiền tố là khuyến mãi vậy mà nội dung thì cracH

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mấy bác căng quá kkkk
Nếu bạn hiểu thế nào là key và thế nào là thuốc , và post bài đúng box sẽ rất là hay .
Bởi vì key là dạng license , serial .
Bạn lập tiêu đề ko đúng gây hiểu sai lệch .
Ko phải căng gì đâu bạn , nhưng bài viết cần đúng . Vì ko đúng và đúng nó ở 2 thái cực khác nhau hoàn toàn

addpaz0

Rìu Sắt Đôi
Nếu bạn hiểu thế nào là key và thế nào là thuốc , và post bài đúng box sẽ rất là hay .
Bởi vì key là dạng license , serial .
Bạn lập tiêu đề ko đúng gây hiểu sai lệch .
Ko phải căng gì đâu bạn , nhưng bài viết cần đúng . Vì ko đúng và đúng nó ở 2 thái cực khác nhau hoàn toàn
Cam on nhung góp ý của mọi người. Mình ghi nhận để những lần sau này post bài tốt hơn ! :D