Ảnh Vui - Ngạc nhiên chưa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ảnh Vui Ngạc nhiên chưa

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Tài khoản của các bác xịn nhỉ. Mình hình như không có tài khoản nào.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
nhiều cái để tạo ảnh AI này mà bác.
Tại mình chưa có nhu cầu nên không tìm hiểu. Mình xem tin tức nên mới biết có mấy công cụ này tồn tại thôi chứ chưa được thử nghiệm lần nào.
À hình như bữa có test Bing image creator. Mô tả khá chi tiết nhưng mà nó vẫn chưa thể hiện được hết ý của mình. Đại khái là vẽ được 6-70% những gì mình mô tả.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Tại mình chưa có nhu cầu nên không tìm hiểu. Mình xem tin tức nên mới biết có mấy công cụ này tồn tại thôi chứ chưa được thử nghiệm lần nào.
À hình như bữa có test Bing image creator. Mô tả khá chi tiết nhưng mà nó vẫn chưa thể hiện được hết ý của mình. Đại khái là vẽ được 6-70% những gì mình mô tả.
Telegram VNZ có 1 bạn chia sẻ @genimage88_bot, tạo cũng ổn, nhưng hơi chậm xíu thôi. Bạn ấy nói là từ Dall-E.