Netfilm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Netfilm

Mình mới đổi điện thoại vào Netfilm thì hiện ra bảng Bắt đầu gói dv miễn phí, mình điền địa chỉ mail vô nhưng khi bấm vào bắt đầu gói dv miển phí thì nó đứng im. Nhờ mọi ng giúp đỡ cách để vào Netfilm

N

n2t4r

Mình mới đổi điện thoại vào Netfilm thì hiện ra bảng Bắt đầu gói dv miễn phí, mình điền địa chỉ mail vô nhưng khi bấm vào bắt đầu gói dv miển phí thì nó đứng im. Nhờ mọi ng giúp đỡ cách để vào Netfilm
netfilm là gì? chỉ có mỗi netflix thôi bạn, tải app, nhập mail -> xong, với lại cái này có gần 1 năm rồi, máy bạn không được thì mượn máy người khác. cái bản free dùng chán òm, 480p xem muốn đau con mắt

T

terrifypole

netfilm là gì? chỉ có mỗi netflix thôi bạn, tải app, nhập mail -> xong, với lại cái này có gần 1 năm rồi, máy bạn không được thì mượn máy người khác. cái bản free dùng chán òm, 480p xem muốn đau con mắt
Trước giờ mình cũng chưa nghe qua Netfilm bao giờ, chắc bạn đấy có chút nhầm lẫn

Whale

Rìu Chiến
vào đây xem bluray cho xong. bộ nào chưa cập nhật sub việt thì tự add file srt vào xem (rất hiếm). đa phần có sub trên Subscene là nó cập nhật vô liền

Mã:
https://flixtor.video/home
- Mình thắc mắc là không biết bác "tự add file srt vào xem" bằng cách nào vậy !??? Mình thấy mấy trang xem online ko có chức năng add sub rời.

ah minh lộn netflix mà máy mình nhập mail xong bấm nó k chạy đơ luôn bạn