Nên học CCNA tại trực tiếp trung tâm hay học Online | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nên học CCNA tại trực tiếp trung tâm hay học Online

tada2kk

Gà con
Chào các bác năm mới,
Các bác cho m hỏi mình nên đi học CCNA trực tiếp hay học Online ạ, em hiện tại đang ở khu vực Đà Nẵng. Học Online với Offline thì nó có khác nhau nhiều không ạ
Qua tìm hiểu thì hiện tại em đang có vài ý kiến sau:
- Nếu học online thì em đang phân vân học ở Vnpro hay MIND solutions ở tại Đà Nẵng( nhưng dạy Online)
- Nếu học offline thì em sẽ học tại Trung tâm phát triển phần mềm- Đại học Đà Nẵng

trananh24588

Búa Đá
Tùy vào mục đích và kỹ năng của mỗi người, học CCNA tại trung tâm hoặc online có thể có những ưu và nhược điểm

Học CCNA tại trung tâm cung cấp cơ hội để học sinh tương tác trực tiếp với giảng viên và các bạn học, có thể hỏi đáp và giải quyết những vấn đề mà không thể làm được online.

Học CCNA online có thể tiết kiệm thời gian và chi phí, và cho phép học sinh học tại bất cứ đâu và bất cứ lúc nào. Nó cũng cung cấp nhiều tài liệu và tài nguyên học tập miễn phí hoặc rẻ hơn so với học tại trung tâm.

Tổng quan, chọn học CCNA tại trực tiếp trung tâm hoặc online phụ thuộc vào nhu cầu và mục đích của mỗi người.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
- Bạn đã có kiến thức sơ bộ thì học online để bổ sung thêm cũng được, nhưng nếu chỉ mới bắt đầu thì tốt nhất vẫn nên học offline trực tiếp sẽ hiệu quả hơn rất nhiều, còn học online thì không chắc bạn phải là 1 người cầu tiến hay không, nếu chỉ học cho có lệ thì lại càng chán hơn, vì nhìn qua màn hình rất thiếu tập trung, tôi có 1 đứa em nó ngồi học online nhưng toàn lướt điện thoại chat chit là chính chứ có học hành gì đâu.
- Bạn ở ĐN thì cứ tìm trung tâm dạy offline học tạm đi, còn ở Sài Gòn thì VNPro hiện tại đang đứng đầu trong các trung tâm đào tạo CCNA rồi.

tada2kk

Gà con
- Bạn đã có kiến thức sơ bộ thì học online để bổ sung thêm cũng được, nhưng nếu chỉ mới bắt đầu thì tốt nhất vẫn nên học offline trực tiếp sẽ hiệu quả hơn rất nhiều, còn học online thì không chắc bạn phải là 1 người cầu tiến hay không, nếu chỉ học cho có lệ thì lại càng chán hơn, vì nhìn qua màn hình rất thiếu tập trung, tôi có 1 đứa em nó ngồi học online nhưng toàn lướt điện thoại chat chit là chính chứ có học hành gì đâu.
- Bạn ở ĐN thì cứ tìm trung tâm dạy offline học tạm đi, còn ở Sài Gòn thì VNPro hiện tại đang đứng đầu trong các trung tâm đào tạo CCNA rồi.
em có đăng kí khóa học CCNA online (800k) trên Unica ấy ạ, công nhận học online đến đoạn chia subnet mask em buồn ngủ mà ko hiểu gì luôn :(

tada2kk

Gà con
Tùy vào mục đích và kỹ năng của mỗi người, học CCNA tại trung tâm hoặc online có thể có những ưu và nhược điểm

Học CCNA tại trung tâm cung cấp cơ hội để học sinh tương tác trực tiếp với giảng viên và các bạn học, có thể hỏi đáp và giải quyết những vấn đề mà không thể làm được online.

Học CCNA online có thể tiết kiệm thời gian và chi phí, và cho phép học sinh học tại bất cứ đâu và bất cứ lúc nào. Nó cũng cung cấp nhiều tài liệu và tài nguyên học tập miễn phí hoặc rẻ hơn so với học tại trung tâm.

Tổng quan, chọn học CCNA tại trực tiếp trung tâm hoặc online phụ thuộc vào nhu cầu và mục đích của mỗi người.
em cảm ơn bác nha

secpol

Rìu Chiến Bạc
Học CCNA thì offline là ưu tiên số 1. Kiến thức thì online được nhưng còn lab và kiến thức thực tế thì phải trực tiếp. Kiếm trung tâm nào có device thật mà học bạn nhé.

tuankeny

Búa Gỗ
Việc học thì cơ bản Offline vấn tốt nhất. Nhưng do đặc thù thời gian của mỗi người khác nhau và kinh phí nữa vì vậy có người mới học Online. Nếu bạn là người cầu tiến và có độ tập trung cao thì nhiều khi chỉ cần tìm tài liệu Online đọc và LAB nhiều có khi còn hiệu quả hơn ngồi nghe lý thuyết mệt người :))!