Chia sẻ - Nâng cấp tài khoản Scribd Premium và Slideshare premium miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nâng cấp tài khoản Scribd Premium và Slideshare premium miễn phí

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Scribd là trang thư viện điện tử tổng hợp trực tuyến (digital reading subscription), nơi bạn có thể đọc, nghe, xem, tra cứu,… hàng nghìn tài liệu, ebook, audiobook, tạp chí, bản tóm tắt sách, nhạc… trên nhiều thiết bị khác nhau.

Các nội dung chủ yếu trên Scribd (thế mạnh) là audiobooks, ebooks, magazinesdocuments. Bạn có thể sử dụng Scribd trên máy tính, điện thoại di động và máy tính bảng sử dụng các hệ điều hành Windows, Mac, iOS, iPadOS, Android, Kindle Fire.

Bạn sẽ phải tốn 8.99 USD/tháng của Scribd cho tháng đầu tiên khi sử dụng SCRIBD. Hiện Website này đang mở rộng thêm sách nói, các bản nhạc chuông, văn bản, tạp chí… với hơn 90 ngôn ngữ khác nhau.

Hướng dẫn Nâng cấp tài khoản Scribd Premium miễn phí

Các bạn có thể liên kết tài khoản Scribd với Slideshare để có thể xem không giới hạn slide bên slideshare nhé.

Slideshare
là mạng xã hội chia sẻ các định dạng slide lớn nhất trên thế giới. Tại đây, bạn có thể đăng tải các mẫu trình bày thuyết trình và tài liệu. Chia sẻ nó đến hàng triệu người xem khác và cài đặt các đối tượng người xem khác nếu cần.
Bạn có thể tham khảo Website: TẠI ĐÂY.
--------------------------------------------------------------
Cập nhật ngày 6/11/2023
Hiện tại Scribd đã mở cho đăng ký testflight lại nhưng dưới tên mới là Everand.
Các bạn đăng ký tại đây: Các bước thực hiện như cũ.
Các tài khoản đã nâng 1 năm tại Scribd cũng đăng nhập được vào trang này.
Homepage: https://www.everand.com/
--------------------------------------------------------------

Nguồn bài viết: Nghiện Trick.

Sửa lần cuối:

tranthin1201

Búa Gỗ
Hi Bạn,
Mình cài trên iphone, xong mở lên nó yêu cầu nhập "your TestFlight invitation code" to Redeem,

Bạn check giúp mình xem nên làm gì tiếp theo, cám ơn,

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Tiếc nhỉ, mình dùng Android.
Mỗi tài khoản trên này gắn với một ID Apple nên mình không đăng ký được nhiều tài khoản. Nếu bác có số điện thoại, có thể tạo 1 id apple rồi đưa mình, mình sẽ đăng nhập rồi tạo cho bác 1 tài khoản scribd, xong bác tự đổi mật khẩu.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Hi Bạn,
Mình cài trên iphone, xong mở lên nó yêu cầu nhập "your TestFlight invitation code" to Redeem,

Bạn check giúp mình xem nên làm gì tiếp theo, cám ơn,
bạn cài testflight vào máy trước, sau đó nhấn vào link mình đăng ở trên, bấm vào bắt đầu test. Nếu còn slot, bạn sẽ thành công.

Luckystar102

Búa Gỗ Đôi
Theo lý thuyết thì là mãi mãi, nếu như bên phía cung cấp không thay đổi gì.

chọn gói nào Bác nhỉ?

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
nếu bạn có iPhone thì mình nhờ bạn reg 1 acc được không, email hay số điện thoại, vpn nếu cần thì mình sẽ hỗ trợ
Bạn có số điện thoại, nếu bạn cần thì bạn có thể tạo 1 ID apple + 1 tài khoản SCR, sau đó inbox mình mình đăng ký giúp.

lephi10

Rìu Vàng
Của Mình thì báo không thể mua. Bác mua trên web hay trên app vậy?
Chỉ trên iOS/iPadOS thôi bạn. Mình mua bình thường vì tài khoản mình đã add thẻ thanh toán, có thể bạn cần phải có tài khoản Apple đã add thẻ visa, momo,..... để có thể mua thời hạn dùng thử