Chia sẻ - Nâng cấp tài khoản Scribd Premium và Slideshare premium miễn phí | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nâng cấp tài khoản Scribd Premium và Slideshare premium miễn phí

honghoavi

Búa Đá

Scribd là trang thư viện điện tử tổng hợp trực tuyến (digital reading subscription), nơi bạn có thể đọc, nghe, xem, tra cứu,… hàng nghìn tài liệu, ebook, audiobook, tạp chí, bản tóm tắt sách, nhạc… trên nhiều thiết bị khác nhau.

Các nội dung chủ yếu trên Scribd (thế mạnh) là audiobooks, ebooks, magazinesdocuments. Bạn có thể sử dụng Scribd trên máy tính, điện thoại di động và máy tính bảng sử dụng các hệ điều hành Windows, Mac, iOS, iPadOS, Android, Kindle Fire.

Bạn sẽ phải tốn 8.99 USD/tháng của Scribd cho tháng đầu tiên khi sử dụng SCRIBD. Hiện Website này đang mở rộng thêm sách nói, các bản nhạc chuông, văn bản, tạp chí… với hơn 90 ngôn ngữ khác nhau.

Hướng dẫn Nâng cấp tài khoản Scribd Premium miễn phí

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Các bạn có thể liên kết tài khoản Scribd với Slideshare để có thể xem không giới hạn slide bên slideshare nhé.

Slideshare
là mạng xã hội chia sẻ các định dạng slide lớn nhất trên thế giới. Tại đây, bạn có thể đăng tải các mẫu trình bày thuyết trình và tài liệu. Chia sẻ nó đến hàng triệu người xem khác và cài đặt các đối tượng người xem khác nếu cần.
Bạn có thể tham khảo Website: TẠI ĐÂY.

Nguồn bài viết: Nghiện Trick.
Làm theo hướng dẫn thì chỉ đăng ký được gói month
Vào testflight > Mở app SCR > Vào Account bên dưới > Account Information > Chọn become a subcriber > Star free trail > Rồi làm tiếp tục

Làm theo hướng dẫn chỉ được gói hằng tháng thôi bác. Vầy là được chưa bác

Attachments

94.4 KB · Lượt xem: 21

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Làm theo hướng dẫn thì chỉ đăng ký được gói month

Làm theo hướng dẫn chỉ được gói hằng tháng thôi bác. Vầy là được chưa bác
Nó sẽ gia hạn theo tháng, nhưng gia hạn trong Testflight không mất tiền mặt, cứ vậy gia hạn đến khi nào nó thay đổi chính sách hay gì thôi. Nhưng cũng phải đợi đến tháng sau mới chắc nhất :D xem là có gia hạn hay không.

Radium

Búa Đá
Cảm ơn bạn. Mình đã làm được. Cho mình hỏi là mình vẫn giữ lại app Testflight phải k?

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn. Mình đã làm được. Cho mình hỏi là mình vẫn giữ lại app Testflight phải k?
Đúng rồi bạn, giữ testflight và không bấm " dừng kiểm tra"