Chia sẻ - Nâng cấp tài khoản Scribd Premium và Slideshare premium miễn phí | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Nâng cấp tài khoản Scribd Premium và Slideshare premium miễn phí

Luckystar102

Búa Gỗ Đôi
Chỉ trên iOS/iPadOS thôi bạn. Mình mua bình thường vì tài khoản mình đã add thẻ thanh toán, có thể bạn cần phải có tài khoản Apple đã add thẻ visa, momo,..... để có thể mua thời hạn dùng thử
Mình cũng đăng ký trên IP, chắc do tài khoản chưa add thanh toán

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Chỉ trên iOS/iPadOS thôi bạn. Mình mua bình thường vì tài khoản mình đã add thẻ thanh toán, có thể bạn cần phải có tài khoản Apple đã add thẻ visa, momo,..... để có thể mua thời hạn dùng thử
Không cần ID đã có PTTT vẫn được, vì đây là testflight, app test dành cho dev, nên không trừ tiền thật.

lephi10

Rìu Vàng
Để mình thử lại xem sao
Mình nghỉ app dạng này nhà phát triển vẫn cần phải kiểm tra quá trình thanh toán xem có phát sinh lỗi. Ko đc thì cứ add thẻ vào và thử lại xem sao. Momo cũng đc, chú ý khi add thẻ nên dùng tk apple của chính mình chứ ko dùng tk apple đc share, hoặc tk dùng chung

Luckystar102

Búa Gỗ Đôi
Mình nghỉ app dạng này nhà phát triển vẫn cần phải kiểm tra quá trình thanh toán xem có phát sinh lỗi. Ko đc thì cứ add thẻ vào và thử lại xem sao. Momo cũng đc, chú ý khi add thẻ nên dùng tk apple của chính mình chứ ko dùng tk apple đc share, hoặc tk dùng chung
E đang dùng tài khoản cá nhân

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
:D Cái đó mình cũng đang tìm mà không có luôn.
Chắc là chưa có cái mới quá. Mình có tìm được vài link nhưng hết hạn cả rồi.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Không có cho android à bác{sad}
google có sẵn tester trên toàn thế giới nên không cần test. Vậy nên chỉ có con em nhà táo chơi cái này.
p/s: trước android có mấy chương trình ngon lắm, ios chỉ có nhìn và ước thôi. Nhưng sau này lượng người dùng đủ rồi nó làm biếng tặng.

N

n2t4r

Testflight chỉ hoạt động trên iOS thôi bác. Bác có thể dùng SDT và tạo ID Apple, rồi nhờ ai đó dùng iphone tạo giúp.
không biết bạn có get được link nào của HMA, Mullvad, Proton, Express không?

tranhoaithien

Búa Gỗ
Có cần phải làm gì để không bị trừ tiền không mọi người

Attachments

88.3 KB · Lượt xem: 21