Hỏi/ Thắc mắc - muốn xem Netflix miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc muốn xem Netflix miễn phí

1234560987

Rìu Vàng
Đơn giản thôi, nếu bạn đang dùng iphone thì mua thêm 1 cái điện thoại android. Còn nếu đang dùng điện thoại android sẵn rồi thì chỉ việc lên google play tải Netflix về xem thôi

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Đơn giản thôi, nếu bạn đang dùng iphone thì mua thêm 1 cái điện thoại android. Còn nếu đang dùng điện thoại android sẵn rồi thì chỉ việc lên google play tải Netflix về xem thôi
Tiền mua điện thoại Android còn đắt hơn cả tiền mua gói Netflix nữa 🤣🤣

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi xem ở đây cũng có nhiều phim từ Netflix đây bạn:

ansos123

Rìu Bạc
xem free thì còn 1 cách hên xui đó là lên mấy hội nhóm chờ giveaway nick Net mà húp thôi. Telegram vs Facebook có đó nhưng giờ mình ko xem nữa nên ko nhớ mấy nhóm đó tên gì rồi

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
:D ủa netflix bên android free à?
vậy ez thôi, cài giả lập android là được, giả lập android bây giờ có mà đầy, nổi tiếng nhất vẫn là Nox, Bluestack, LDPlayer, MuMu

BironKing

Búa Gỗ Đôi
Free cũng chỉ xem dc độ phân giản 480P thôi và cũng chỉ phim do netflix sản xuất, nói chung là free dùng tạm

tungbkaa

Gà con
vậy bác có thể đợi link torrent r tải về thôi. còn muốn xem ngay chắc phải bỏ tiền. hehe

tourist123

Gà con
:D ủa netflix bên android free à?
vậy ez thôi, cài giả lập android là được, giả lập android bây giờ có mà đầy, nổi tiếng nhất vẫn là Nox, Bluestack, LDPlayer, MuMu
mới mua con đt android mới, đăng kí netflix và xem free trên dt này. độ phân giải 1080 nhé. ko dùng tk đó dc trên ipad, laptop; yêu cầu fai upgrade tk:). "free" dành cho một số phim cũng khá nhiều; một số phim mới, hot thì bị khóa. muốn xem thì yêu cầu upgrade

thangwru

Búa Đá Đôi
mới mua con đt android mới, đăng kí netflix và xem free trên dt này. độ phân giải 1080 nhé. ko dùng tk đó dc trên ipad, laptop; yêu cầu fai upgrade tk:). "free" dành cho một số phim cũng khá nhiều; một số phim mới, hot thì bị khóa. muốn xem thì yêu cầu upgrade
Free trên android chỉ lên được 540p thôi b

TamcauchuY

Rìu Chiến Chấm
của bạn đây, 3 tài khoản Net-Flix mới tinh !!! (Ghi Chú: không thay đổi mật khẩu !!!!!!)
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cập nhật ngày 02/09/22 (đã kiểm tra working. chú ý không đổi password, nếu đổi account sẽ die)

5Characters

Rìu Sắt
Dùng android, đăng kí tài khoản rồi dùng miễn phí, tuy nhiên không phải phim nào cũng coi được.

Cách 2 dễ hơn, đánh tài xỉu mua cái acc netflix 19k bảo hành 1 ngày, CHỈ ĐƯỢC ĐĂNG NHẬP VÀ COI PHIM - KHÔNG LÀM THÊM BẤT CỨ THAO TÁC NÀO KHÁC, may mắn thì xài cả năm, xui thì cũng mất có 19k thôi {embarrassed}. Bạn mình nó xài cái acc cũng ngót nghét 1,5 năm rồi mới khoe mình, mình thì tới nay mới xài được mấy tháng - acc còn nguyên {feel_good}.