Chia sẻ web xem phim Netflix | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ web xem phim Netflix

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Hôm nay mình chia sẻ với anh em trong diễn đàn website xem phim hầu như tất cả các film mới hiện nay (bao gồm cả film netflix) để anh ở nhà tránh dịch covid -19. Đặc biệt là có sub rất nhiều ngôn ngữ (chắc lấy từ trang Subscene) và chất lượng phim là 720p hoặc 1080p

Link:
Mã:
https://myflixer.to/home

Vài hình ảnh review cho anh em

Fast and furious 9

Loki:

Jungle cruise 2021:

Sửa lần cuối:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác nhìn góc dưới bên phải có chổ cho chọn sub đó bác.
Mình đã làm được, bấm vào biểu tượng CC để chọn sub.

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Mình thấy họ nói là: "Họ không lưu bất kỳ source phim nào trên server của họ, họ đơn giản chỉ là link các bộ phim trên web họ với các server lưu trữ chúng" chắc nhờ vậy tốc độ load có vẻ tối ưu hơn mấy trang khác.

ghost_tuyen

Rìu Vàng
mình đang học tiếng người hành tinh mà vào thấy tiếng anh không nó biết mình ko biết nó thôi xem hình vậy {big_smile}
Hồi trước mình cũng như bác, mua acc Netflix để học tiếng anh qua phim đồ các kiểu, chắc do phim hay nên học được vài bữa thì dẹp luôn sang 1 bên, làm mất tập trung không theo dõi được mạch truyện của phim. :D

1234560987

Rìu Vàng
Mặc dù ít xem phim onl nhưng mà thỉnh thoảng có xem thì vẫn xem ở phimmoi {big_smile}