Hỏi/ Thắc mắc - muốn xem Netflix miễn phí | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc muốn xem Netflix miễn phí

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Mình là người thứ 2 nhấn like và kiên nhẫn thử trước khi kết luận: Không có cái nào dùng được. Bạn muốn chia sẻ chí ít cũng nên thử để xem có cái nào dùng được không chứ đưa lên mớ "rác" làm mất thời gian của mọi người để làm gì?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mình là người thứ 2 nhấn like và kiên nhẫn thử trước khi kết luận: Không có cái nào dùng được. Bạn muốn chia sẻ chí ít cũng nên thử để xem có cái nào dùng được không chứ đưa lên mớ "rác" làm mất thời gian của mọi người để làm gì?
Bạn này cả tuần nay chuyên đăng các loại tài nguyên được nhặt từ nơi khác về hoặc tự tạo ra nhưng dùng được thì ít mà không dùng được thì nhiều. Cháu vẫn đang đắn đo có nên ban nick tạm thời không.:)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi dùng được một acc nhưng không phải post mới nhất. Cũng thử Like để xem và có cơ hội để test nhưng nghe bạn nói vậy thì tôi không test làm chi. Bạn có muốn dùng account nào không?

Sửa lần cuối:
N

n2t4r

Bạn này cả tuần nay chuyên đăng các loại tài nguyên được nhặt từ nơi khác về hoặc tự tạo ra nhưng dùng được thì ít mà không dùng được thì nhiều. Cháu vẫn đang đắn đo có nên ban nick tạm thời không.:)
Thực ra theo mình thấy bạn này đăng tài nguyên lên cũng được, nhưng vấn đề là không check kĩ trước khi đăng nên có cái được có cái không, tỉ lệ được/không chắc khoảng 40/60. Chân thành mà nói thì bạn này thiếu kiến thức nền: Tài khoản A1 mà bảo tài khoản kích hoạt Office 365 trên máy tính, đã thế lại còn bảo là liên kết tài khoản A1 vào tài khoản cá nhân gì gì đó mới làm được. Đồng thời các bài đăng liên tù tì với nhau khiến cho forum bị loãng rất nặng và nhìn vào rất khó chịu. Có khi còn tưởng forum chỉ mỗi bạn ấy spam thôi ấy. Góp ý thì nhiều lúc lại cãi và cứ nói là để Admin giải quyết (Nhưng thực chất các Admin rất bận, làm sao xử mấy vụ này được). Đề nghị Mod cho ra đảo thì tốt hơn

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Tôi dùng được một acc nhưng không phải post mới nhất. Cũng thử Like để xem và có cơ hội để test nhưng nghe bạn nói vậy thì tôi không test làm chi. Bạn có muốn dùng account nào không?
Chào bác.
Account Netflix vừa qua tôi có dùng nhưng hết thời gian sử dụng mất bác ạ. Nếu acc của bác có thể chia sẻ được thì mong bác gửi qua hộp tin, nếu được. Cảm ơn bác.

naroto

Thành viên BQT
Chào bác.
Account Netflix vừa qua tôi có dùng nhưng hết thời gian sử dụng mất bác ạ. Nếu acc của bác có thể chia sẻ được thì mong bác gửi qua hộp tin, nếu được. Cảm ơn bác.
Bác dùng trên Tivi hay sao ạ?

naroto

Thành viên BQT
Tv thì chưa chắc xem được (vì nhiều khả năng sẽ bị Netflix kiểm tra vùng/ lãnh thổ), chỉ muốn xem vài phim nước ngoài trên PC thôi.
Nếu Bác không ngại thì dùng cookie này xem, cháu đã test và xem phim bình thường.
View hidden content is available for registered users!

naroto

Thành viên BQT
Cảm ơn bạn. Mình chưa biết sử dụng như nào. bạn có thể vui lòng HD cụ thể giúp nếu có thời gian. Cảm ơn bạn.
Bác dùng trình duyệt truy cập link này để tải về tiện ích Cookie-Editor
Mã:
https://chrome.google.com/webstore/detail/cookie-editor/hlkenndednhfkekhgcdicdfddnkalmdm
Thêm vào xong bác nhớ Pin tiện ích này lên thanh công cụ để dễ thao tác nhé.

Bắt đầu như sau:
Truy cập trang Netflix.com
Bấm vào tiện ích Cookie-Editor trên thanh công cụ, chọn Import

Dán tất cả nội dung của post bên trên cháu gửi, nhấn Import.
Nhấn F 5 trên bàn phím để load lại trang web.
Vậy là xong quá trình thêm cookie đó Bác.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Bác dùng trình duyệt truy cập link này để tải về tiện ích Cookie-Editor
Mã:
https://chrome.google.com/webstore/detail/cookie-editor/hlkenndednhfkekhgcdicdfddnkalmdm
Thêm vào xong bác nhớ Pin tiện ích này lên thanh công cụ để dễ thao tác nhé.

Bắt đầu như sau:
Truy cập trang Netflix.com
Bấm vào tiện ích Cookie-Editor trên thanh công cụ, chọn Import
Xem phần đính kèm 37161
Dán tất cả nội dung của post bên trên cháu gửi, nhấn Import.
Nhấn F 5 trên bàn phím để load lại trang web.
Vậy là xong quá trình thêm cookie đó Bác.
Thành công. Thật tuyệt vời. Xin cảm ơn bạn nhiều.