Chia sẻ - Một số theme/plugin wordpress chính chủ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Một số theme/plugin wordpress chính chủ

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Mình có mua mấy đồ trên themeforest, giờ chia sẻ lại cho mọi người.
Mình đã tải bản mới nhất xuống, ai thích gì thì tải về.
Ace like và bình luận ủng hộ nhé

---
Trong đó Avada là theme đứng top 1 best seller
Flatsome là theme đứng top 8 best seller
Newspaper là top 1 theme tin tức

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Cloud

Administrator
Admin ơi, sao link Google drive của em lại biến thành ib fanpage vnz vậy?
Cái này bạn phải đọc quy định về chia sẻ rồi, tránh việc yêu cầu xóa của bên thứ 3 vì vấn đề chia sẻ nội dung bản quyền.

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Cái này bạn phải đọc quy định về chia sẻ rồi, tránh việc yêu cầu xóa của bên thứ 3 vì vấn đề chia sẻ nội dung bản quyền.
vậy e đưa Google form vào để mọi người điền có được không a?

hongls

Gà con
Đã gửi mail cho bạn. thanks for share.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ngoài cách chia sẻ trên nhóm kín Facebook diễn đàn, con BOT messenger thì sử dụng mã Hex có thể là một phương pháp hay mà chủ topic cần để tâm thêm :D Bạn có thể xem mấy topic mình chia sẻ phần mềm lên diễn đàn :D

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Đã chuyển link về bot vnz để an toàn.
cái note giúp mọi người sử dụng chatbot thì bạn xóa đi.
Xong lại thêm cái vớ vẩn gì vào thế này "Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì... "
Khóa học nào????

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
cái note giúp mọi người sử dụng chatbot thì bạn xóa đi.
Xong lại thêm cái vớ vẩn gì vào thế này "Nếu có điều kiện, các bạn hãy mua khóa học để ủng hộ tác giả & được support kiến thức khi cần. Còn không có điều kiện thì... "
Khóa học nào????
Về cái dòng in đậm thì mình xin lỗi do copy nhầm.
Còn về cái note thì không cần để bạn nhé. Mọi người tự hiểu và tự biết cách vì đã có hướng dẫn ở box rồi. Các liên kết hoặc là inbox, hoặc là phải chuyển link về bot chứ không show trực tiếp như thế.

anhlucky2

Gà con
Sao mình like rồi click vào link nó qua chatbox vnzoom fb vậy ?? không thấy link