Yêu cầu Phần mềm - Mọi người có Mail Edu lấy Jetbrains không ạ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Mọi người có Mail Edu lấy Jetbrains không ạ?

• Thread starter n2t4r
  • Ngày gửi
N

n2t4r

Xin chào mọi người! Mình xin phép vào vấn đề chính: Hiện mình đang có nhu cầu sử dụng đến một số món trong bộ Jetbrains nhằm mục đích học tập và nghiên cứu á. Nhưng mình hiện tại không có Mail ở đây. Nếu ai có Mail Edu lấy được Jetbrains xin hãy chỉ dẫn cho mình nhé. Mình cảm ơn rất nhiều!

bungbao

Rìu Chiến Bạc
Bạn có thể qua đây mua tài khoản nhé

sao mình có mail edu mà khi đăng kí nó báo như này là sao nhỉ
Your email address does not belong to any university that we know. You can apply with another method (see tabs above) or add your school to JetBrains' list.

Trường phải đăng ký đuôi với Jetbrains mới có nhé
ok thanks bác, mình đã submit với jetbrains mà chưa dược

kaali

Gà con
Mình đang cung cấp dịch vụ bản quyền cho hệ jetbrains bằng mail edu. Các bạn nào ko có điều kiện mua của nhà phát triển có thể tham khảo bài viết của mình trong hồ sơ nhé, đang có đợt giảm giá rất rẻ còn 65k/năm😁