Chia sẻ - MOBILedit Enterprise v10.1.0.25710 Full - Kết nối điện thoại với máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

MOBILedit! Enterprise đây là công cụ kết nối giữa PC và Mobile tuyệt nhất trên thị trường hiện tại. Việc trao đổi file, sao lưu hoặc tìm kiếm danh bạ, tải game, tải phần mềm... đều nằm trong tầm tay của bạn khi bạn thực hiện những thao tác kết nối đơn giản này.

Tính năng chính của MOBILedit! Enterprise
  • Giúp bạn chọn và đọc các tài liệu cần thiết, thực hiện việc quan sát và chỉnh lý hình ảnh chỉ với công nghệ mBoox.
  • Thay bạn xử lý các cuộc thoại từ máy và tạo một danh sách nhật kí cuộc gọi, các tin nhắn đa phương tiện sẽ được gửi đi kịp thời từ máy tính.
  • Phần mềm giúp bạn chọn lọc file nhạc theo trình tự hoặc theo sở thích.
  • Tạo cho điện thoại của bạn một bản sao an ninh với từng nội dung cụ thể.
  • Mobiledit! lấy thông tin từ phía Outlook sau đó tạo riêng cho bạn một lịch làm việc.
  • Đồng bộ hóa tất cả chương trình làm việc khi tương tác với Outlook và Outlook thể hiện.
  • Ngoài ra, bạn còn có thể xuất nhập khẩu hoặc lưu trữ tất cả hoặc một vài tin nhắn từ hệ thống SMS và MMS.

Download Mobiledit Enterprise v10.1.0.25710 Full - Kết nối điện thoại với máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

tinhlahan702

Búa Đá
Cho mình hỏi phần mềm nay cần cài song song trên điện thoại và máy tính không? Hay chỉ cần cài bản trên máy tính tính.
Xin cám ơn.

tinhlahan702

Búa Đá

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho mình hỏi phần mềm nay cần cài song song trên điện thoại và máy tính không? Hay chỉ cần cài bản trên máy tính tính.
Xin cám ơn.

Phần mềm này cũng gần giống với iTunes, bạn chỉ cần cài phần mềm lên máy tính rồi kết nối điện thoại với máy tính bằng dây cáp USB là được bạn ạ :D
=======

Nếu bạn bấm vào link trên mà không thấy gì là do bạn chưa tham gia (chưa join) vào nhóm Facebook của diễn đàn. Bạn cần join vào nhóm (chờ Admin duyệt vào nhóm) là bạn sẽ thấy link download. Do vấn đề bản quyền nên đành phải làm như vậy, tránh ảnh hưởng diễn đàn và sự nhòm ngó của Google.
Vui vẻ nhé bạn :D

namba67

Búa Gỗ Đôi
Đã cài rồi nhưng thuốc của bác chủ đưa không thể kích hoạt được !

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Đã cài rồi nhưng thuốc của bác chủ đưa không thể kích hoạt được !

Có thể do bạn chưa làm đúng cách, hoặc làm thiếu bước nên phần mềm không kích hoạt được, chứ mình test trên máy mình thì hoàn toàn bình thường.
1. Bạn copy file mekgn.exe vào trong thư mục cài đặt phần mềm.
2. Chạy file mekgn.exe lên, nhấn nút patch, chờ 1 lúc, sau đó bạn chọn tên phần mềm đúng với tên phần mềm mà bạn đang sử dụng, điền thông tin bạn muốn vào, rồi click nút activate là xong.
Nếu vẫn không được thì bạn chụp ảnh báo lỗi lên mình xem.