Phần mềm khác - Mirillis Action v4.14.1 - Quay màn hình game tốt nhất! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Mirillis Action v4.14.1 - Quay màn hình game tốt nhất!

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mirillis Action! cái tên vô cùng quen thuộc với những ai hay có nhu cầu quay video màn hình game thì Mirillis Action! là ứng cử viên sáng giá dành cho bạn. Muốn chuyên nghiệp hơn thì Action! sẽ có phẩn nổi trội vì đây là phần mềm chuyên quay phim màn hình game trên máy tính tốt nhất ở thời điểm hiện tại.

Tính năng, đặc điểm
  • Ghi lại những màn chơi trong Game của bạn ở chế độ HD.
  • Ghi lại màn hình Windows Aero HD mượt mà, dễ dàng tạo ra hướng dẫn!
  • Ghi video web thời gian thực. Ghi lại những gì bạn thấy.
  • Xuất ghi âm của bạn sang các định dạng và thiết bị phổ biến!
  • Tải lên YouTube hoặc Facebook
  • Chụp ảnh chụp màn hình
  • Ghi lại bình luận âm thanh trực tiếp
  • Giao diện thân thiện và thời trang
  • Ghi lại những gì bạn nghe!
  • Phát trong HD – ghi lại trong SD.
  • Phát lại video dễ dàng.

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
cập nhật link

Hamano Kaito

Moderator
@@sec0 | Mình cảm giác build 4.15.1 này là block cái gọi là loader đấy sếp ! Ko biết sếp có xài được cái gọi là loader ko nhỉ?
Mình thử trích xuất ra reg rồi chạy chay thì bị báo là key bị khóa !
--------
Cái soft của hãng mirillis này fix chua lắm. Mình hồi xưa thiệt là xưa đã tự tay bóp dái nó 1 lần và xài tới bây giờ
Hiện tại chắc cũng được vài năm rồi <== fix tự tay làm lúc nào cũng tốt hơn là lấy trên mạng, eheheh khoe chơi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
@@sec0 | Mình cảm giác build 4.15.1 này là block cái gọi là loader đấy sếp ! Ko biết sếp có xài được cái gọi là loader ko nhỉ?
Mình thử trích xuất ra reg rồi chạy chay thì bị báo là key bị khóa !
Tôi ko có dùng soft này , vì ko có nhu cầu cao nên FastStone dùng mãi cho đến nay đó mod