PM Hệ thống - MiniTool ShadowMaker Pro (giấy phép miễn phí 1 năm) - Phần mềm giúp sao lưu và bảo vệ dữ liệu! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống MiniTool ShadowMaker Pro (giấy phép miễn phí 1 năm) - Phần mềm giúp sao lưu và bảo vệ dữ liệu!

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
MiniTool ShadowMaker Pro là một chương trình cho phép bạn tạo các bản sao dự phòng của hệ điều hành Windows, các tệp và thư mục quan trọng, các phân vùng và đĩa được chọn nói chung.
Tính năng nổi bật của MiniTool ShadowMaker Pro
- Sao lưu ổ đĩa, hệ thống nhanh:
Nhanh chóng sao lưu dữ liệu trên hệ thống và ổ cứng để phòng trường hợp mất hay lỗi dữ liệu.
- Khôi phục hệ thống, ổ đĩa an toàn: Khôi phục dữ liệu máy tính an toàn về trạng thái ban đầu khi cần.
- Thiết lập thời gian biểu: Bạn muốn sao lưu dữ liệu khi nào? Hàng ngày, hàng tuần hay hàng tháng? Chỉ cần cài đặt trên MiniTool ShadowMaker Free để chương trình tự động backup dữ liệu định kỳ.
- Kế hoạch sao lưu: Quản lý không gian ổ cứng theo file backup đầy đủ hoặc theo phân vùng.
- WinPE Bootable Media Builder: Tạo đĩa boot để khôi phục hệ điều hành về trạng thái ban đầu.
- Clone ổ đĩa: Clone ổ cứng để sao lưu ổ đĩa hoặc nâng cấp ổ cứng.

Để có giấy phép MiniTool ShadowMaker Pro miễn phí 1 năm, hãy làm theo các bước sau:
1.
Tải xuống và cài đặt chương trình từ liên kết dưới đây:
Link tải tại đây

Yêu cầu hệ thống: Windows 10 / 8.1 / 8/7 32 | 64-bit
2. Cài đặt chương trình và kích hoạt nó bằng mã kích hoạt (bất kỳ một) nào sau đây (Khóa giấy phép):
504CCA-8CF4A4-F09F88-9B1296
3514A1-2879BD-663168-2A3893
4DA832-E345B1-E767EC-6D6354
61144A-7F8DC9-5691DC-2C1F90
9E5F4C-BCBE1B-28AC85-C05DEA
980B47-62B062-85CA8D-EAA899
D5B0B9-C989F4-6E13E0-23D112
86DC32-2E850E-4F9E97-A7CF2E
9C4091-B2E58C-BD4F0F-0A0726
98BC29-F10594-212E33-F13EFE
Lưu ý: Chương trình sẽ kết thúc vào ngày 24 tháng 03 năm 2019

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Hãng phần mềm MiniTool này chỉ ngon ở khoảng quản lý đĩa là ngon thôi, còn phần mềm backup này cùi lắm. Mình khuyên các bạn ko nên xài (làm mặc định), nếu thích thì dùng các ứng dụng khác sẽ tốt hơn
Mình có lần xài thử đã bị hư tệp backup, từ đó tạch luôn ko đụng tới soft này nữa. Nhưng riêng mãng quản lý disk thì soft này phải nói là rất tốt

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hãng phần mềm MiniTool này chỉ ngon ở khoảng quản lý đĩa là ngon thôi, còn phần mềm backup này cùi lắm. Mình khuyên các bạn ko nên xài (làm mặc định), nếu thích thì dùng các ứng dụng khác sẽ tốt hơn
Mình có lần xài thử đã bị hư tệp backup, từ đó tạch luôn ko đụng tới soft này nữa. Nhưng riêng mãng quản lý disk thì soft này phải nói là rất tốt
Vừa test thì thấy như đã trình bày thăng trên , còn về khoảng recovery thì chưa thử vì tạo bootable lỗi nên cũng ko biết thế nào để reocery ??!!
Test xem nó như thế nào có khi nó cải tiến khắc phục lỗi xưa , chỉ là dự đoán

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Sáng nay tôi có thấy bên ShareWareOnSale thông báo soft này nhưng không chú ý lắm, giờ vào đây thấy bạn post, tôi có click thử vào link của bạn ở trên thì sao nó ra giao diện này:

Bạn check lại link xem có phải như vậy không nhé.
Xin lỗi vì copy nhầm link. Đã sửa lại bác nhé.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
@sec0 : Tôi đang làm thêm một bản backup từ Terabyte, phòng hờ bản kia có vấn đề. Bạn nói bản bootable part wizard là bản nào? Đây là bản bootable của Minitool Shadow mà.
mini tool partition wizard 11 do bac . SORY may vua cai xong win chua kip chuyen sang VN keyboard
Bac copy thu muc partition wizard vao may ao , bac run roi tao bootable xem co duoc ko

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
mini tool partition wizard 11 do bac . SORY may vua cai xong win chua kip chuyen sang VN keyboard
Bac copy thu muc partition wizard vao may ao , bac run roi tao bootable xem co duoc ko

À bạn nói cái Minitool 11 bạn posted hôm qua đó sao, cái đó thì tôi tạo thành công nhưng chạy trên máy ảo thì nó yêu cầu phải register mới được đó bạn, để tôi tìm lại cái hình cho bạn xem nhe.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
À bạn nói cái Minitool 11 bạn posted hôm qua đó sao, cái đó thì tôi tạo thành công nhưng chạy trên máy ảo thì nó yêu cầu phải register mới được đó bạn, để tôi tìm lại cái hình cho bạn xem nhe.
Bác có thể gởi cho tôi cái file ISO bác tạo trên máy ảo để tôi boot = PE của anhdv thử xem sao