Hỏi/ Thắc mắc - Tìm bản Windows XP chạy nhanh ổn định? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tìm bản Windows XP chạy nhanh ổn định?

Ba0Dragon

Búa Đá
tui có 2 bản rất ổn định
xài khá lâu sưu tầm thời phiên bản mới còn hoạt động của những thành viên cũng uy tín nên xài an tâm
1 bản có raive mà ko có ứng dụng, bản có ứng dụng mà ko rai e

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
tui có 2 bản rất ổn định
xài khá lâu sưu tầm thời phiên bản mới còn hoạt động của những thành viên cũng uy tín nên xài an tâm
1 bản có raive mà ko có ứng dụng, bản có ứng dụng mà ko rai e

Mình có bản của gakonchipchip thời diễn đàn VN-Zoom.com, dùng rất ổn, ghost lên là mọi thứ tự động, ngồi làm ly cà phê là xong :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
thế thì chia sẻ cho bồ ấy và ae nào cần đi bạn

File đó nặng 669MB, đang để ở máy tính bàn ở nhà, khi nào mình về nhà sẽ upload lên cho anh em dùng :D

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bản này là 32bit hay 64bit hả bạn

64 bit bạn nhé, ghost auto mọi thứ luôn, chỉ việc làm ly cà phê nhâm nhi đợi nó làm xong mọi thứ là được, phiên bản ghost Windows XP mình ưng nhất từ trước tới nay ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sợ đến thời điểm hiện tại vào mạng sẽ lỗi chứng chỉ và 1 số lỗi khác bác ạ

Mình đang dùng 1 bản Windows XP và mọi thứ vẫn ổn bạn ạ ;) Nhưng mà chủ yếu để phục vụ những công việc cơ bản và tối thiểu nhất thôi, chứ nói gì thì nói nếu bạn dùng lâu dài thì Windows 7 có lẽ là lựa chọn tốt hơn.