Hỏi/ Thắc mắc - Tìm bản Windows XP chạy nhanh ổn định? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tìm bản Windows XP chạy nhanh ổn định?

lvt491

Rìu Vàng Đôi
XP thì cứ bản gốc mà cài thôi, nó nhẹ lắm rồi ý ^^. Mà lâu lắm rồi mình ko còn gặp máy cài winxp nữa

Ba0Dragon

Búa Đá
Xp cài trên mấy tiền sử thì dễ chứ cài trên intel mà dù core i đời 1 hay 2 , 3 cũng lằn nhằn lắm. Ko cài đc trong win mini , bị hỏng usb boot ,. Mình bị rùi
Win xp nó ngu ngu phần cài đặt hơn w7 trở về sau

Sakutaza

Rìu Sắt
Xp cài trên mấy tiền sử thì dễ chứ cài trên intel mà dù core i đời 1 hay 2 , 3 cũng lằn nhằn lắm. Ko cài đc trong win mini , bị hỏng usb boot ,. Mình bị rùi
Win xp nó ngu ngu phần cài đặt hơn w7 trở về sau
Bạn chưa cài được Windows XP trên Win Pe à?
Muốn cài đc phải vào Win PE mount bộ cài XP ra ổ ảo rồi dùng câu lệnh cmd bung bộ cài vào phân vùng cài nhé

Ba0Dragon

Búa Đá
Tại bữa thử cài lại huyền thoại chơi, mình có mấy bản ghost xp ổn định nhưng muốn cài mới từ bộ iso thử, mấy m core i cài nó làm 2 usb mất boot ko boot lên đc