Chia sẻ - MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.3 Update 30/04/2024) | Page 73 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ MCboot_vn 2024 - Bộ boot USB-HDD for UEFI-MBR_(v10.3 Update 30/04/2024)

Ba0Dragon

Búa Đá
vẫn chạy tác giả nhưg ko hiện thứ tự ổ nào số mấy lúc mở lên chạy, phải tự kiểm tra đúng số ổ cần lm. chọn sai con số là tiêu dữ liệu. lúc trưa m ko chụp lại

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
vẫn chạy tác giả nhưg ko hiện thứ tự ổ nào số mấy lúc mở lên chạy, phải tự kiểm tra đúng số ổ cần lm. chọn sai con số là tiêu dữ liệu. lúc trưa m ko chụp lại
Đây bạn nó vẫn hiện lên mà, bạn chụp hình bên bạn mình xem nó làm sao bị vậy.

Ba0Dragon

Búa Đá
công cụ bản pro thì như vậy
côg cụ bn thường miễn phí thì bình thường
phải tự đếm để bít ổ usb là số mấy, nhập đúng thì vô tiếp theo sai thì báo vậy

Em đã dùng mấy bản boot của bác nhưng có 1 lỗi ( Failed to Write data to the disk) khi bung file tib ở phần mềm Acronis True Image, bản ghost nào cũng bị, em đã thử sang boot khác thì ok.Mong bác giải đáp

Mình test vẫn nhận cổng usb 2.0 mà bạn ơi
bác chụp hộ cái hình usb 2.0, mình vừa mới thử xong đây, cắm usb toshiba 2.0 không hiện, đổi usb sandík 3.0 hiện ngay. cái usb chứ không phải cổng trên máy

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
bác chụp hộ cái hình usb 2.0, mình vừa mới thử xong đây, cắm usb toshiba 2.0 không hiện, đổi usb sandík 3.0 hiện ngay. cái usb chứ không phải cổng trên máy
Máy mình cài cho khách lên đã trả cho khách rồi bạn có máy mình sẽ chụp cho bạn xem, cảm ơn bạn đã quan tâm, nó nhận cổng usb 3.0 là ok rồi bạn ạ. giờ chủ yếu là 3.0 trở lên.

LuisHoang

Gà con
Các bạn đã dùng MCboot nay cho mình hỏi là WinPe có chỉnh dc đọ phân giải ko vây+, Mình đẫ dùng Hiren nhưng ko chỉng dc độ phân giải nên xóa đi,,thấy MCboot hấp dẫn quá,Dúng cho Win11 ko vấn đè gì chứ ah_

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Các bạn đã dùng MCboot nay cho mình hỏi là WinPe có chỉnh dc đọ phân giải ko vây+, Mình đẫ dùng Hiren nhưng ko chỉng dc độ phân giải nên xóa đi,,thấy MCboot hấp dẫn quá,Dúng cho Win11 ko vấn đè gì chứ ah_
Chỉnh đc độ phân giải màn hình nhé bạn trên menu chuột phải mục cuối nhé