This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Thảo luận Máy tính xách tay tốt nhất dành cho doanh nhân 2019?

bluebird

Gà con
Cũng là số tiền lớn vs em rồi bác à.
Mấy bữa nữa đi làm thì mua, mà sợ mua bản cao luôn dễ quá lại nhanh chán, nên nâng cấp từng đời một thôi còn tận hưởng cảm giác phê bạn nhé.

invisible10x

Búa Gỗ
Latitude 7000 series thì xịn rồi, xài Whiskey Lake-U lên tới core i7 cùng công nghệ vPro, 8GB RAM DDR4 hỗ trợ nâng cấp đến 16GB hoặc 32GB và tùy chọn ổ cứng M.2 SSD PCIe NVMe 256GB.
Trọng lượng siêu gọn nhẹ là điểm ấn tượng không thể bỏ qua của dòng Latitude 7000 mới này. Latitude 7400 2-trong-1 14 inch có kích thước 17,47 mm, gọn nhẹ 1,36kg và Latitude 7300 13,3 inch có kích thước 16,86 mm và chỉ nặng 1,25kg

garanmuoi

Gà con
Latitude 5000 series và Latitude 7000 series của Dell mới ra mắt năm nay nhé. Mỏng, nhẹ, cấu hình cao. sạc 80% trong một giờ - tiết kiệm thời gian hơn rất nhiều cho doanh nhân bận rộn.
5000 và 7000 series 2-trong-1 còn có màn hình cảm ứng và chế độ lật xoay rất thời thượng nha.
Xưa giờ mình chỉ dùng mỗi Dell.

linhktv

Gà con
hôm trước cũng nhờ tư vấn máy mỏng nhẹ của 1 cửa hàng, cửa hàng giới thiệu con Dell M4800 mà ưng quá =))

Đối với mình vẫn thích thinkpad x200-230! Có lẽ quá bảo thủ:
1- mac đẹp: nhưng dùng win quen không bỏ dc.
2- dell: dáng quá xấu không hợp mắt.
3- hp, asus, acer,...: cảm giác rẻ tiền mau hỏng.
4- Vaio: nay còn đâu để lại sự nuối tiếc khôn nguôi.

linhktv

Gà con
Nhỏ - nhẹ - bền mình vẫn thích thinkpad dòng x2** , chắc do cổ hủ quá