Hỏi/ Thắc mắc - Mấy bạn rành facebook cho hỏi? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Mấy bạn rành facebook cho hỏi?

chicken84

Gà con
Tài khoản bị khóa
trang face của mình sao mỗi khi xem clip nó cứ tự động cuộn trang xuống như kiểu mình dùng con lăn của chuột. còn k nó tự động thu nhỏ màn clip về bên phải và trở về đầu trang như mình mới đăng nhập vào face.
có cách nào chỉnh lại cho hết tình trạng như vậy k mấy bác? thank mấy bạn

caniquyvnz

Rìu Bạc
thím quay cái video lên cho ae dể biết chứ nói khơi khơi dzi ai biết.... tệ củng có mấy cái hình chớ :cool:

huuhieu012345

Rìu Sắt
Cách giải quyết nhanh nhất:
1/ Rút chui cắm dây chuột ra nếu vẫn bị Scroll thì có thể là lỗi bàn phím (lỗi này là lỗi phím scroll down bị kẹt, nếu không kẹt thì thay luôn cái bàn phím luôn đi {shame})
2/ Rút dây bàn phím ra vẫn giữ lại dây chuột nếu bị scroll thì con chuột bị hư {byebye}
2 cách trên không hết thì vote fix bằng búa {shame}

DUBID

Búa Gỗ
trang face của mình sao mỗi khi xem clip nó cứ tự động cuộn trang xuống như kiểu mình dùng con lăn của chuột. còn k nó tự động thu nhỏ màn clip về bên phải và trở về đầu trang như mình mới đăng nhập vào face.
có cách nào chỉnh lại cho hết tình trạng như vậy k mấy bác? thank mấy bạn
mình nghĩ là do có người comment ở 1 stt nào đấy phía trên hoặc phía dưới chỗ clip của bạn :| là trang nó tự đẩy hay sao ấy, fix nhanh nhất là mở full video lên xem nha =)))) mình cũng bị vậy =)))))