Máy bạn đang dùng hệ điều hành Windows nào???? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Máy bạn đang dùng hệ điều hành Windows nào????

Bạn đang dùng hệ điều hành Windows nào????

• Windows 10

Bình chọn: 34 77.3%
  • Windows 8

Bình chọn: 1 2.3%
  • Windows 7

Bình chọn: 9 20.5%
  • Windows XP

Bình chọn: 0 0.0%

• Tổng số lượt bình chọn
    44

Teplice

Thành viên BQT
Trước giờ vẫn dùng Windows 7, mà nó nặng quá, sau chuyển qua dùng Windows 8.
Hiện nay đang dùng bản Windows 10 thấy nó mượt, giao diện phẳng

tamngm

allons-y!
Windows nào cũng vậy thôi , các bác cài ít soft đủ dùng . Khuyến khích dùng soft portable
Nếu là máy làm việc thì , nên hạn chế vào web ko cần thiết
Tắt update đi thì nó nhẹ (nhưng ko khuyền khích làm điều này)
Đồng ý với bác! Windows nào cũng vậy cả.

tendangky

Búa Gỗ
Ubuntu {big_smile}

sang ngo

Búa Gỗ
Mình dùng Win 10 vesion 1709 . Nhưng mà nhìn lên bảng kết quả thì chỉ có Win 10 và Win 7 là có người sử dụng , WIn XP thì có thể hiểu được nhưng mà Win 8 ( 8.1 ) sao lại không có ai sử dụng nhỉ :rolleyes: ??? Thấy cũng tốt mà .

Kyoushirou

Gà con
Ko liên quan lắm nhưng các bác cho hỏi: Cty e mới sắm cho cái máy bàn dùng win 7 bản quyền, giờ e muốn cài win 10 thì sau này về win 7 có mất bản quyền ko?

Teplice

Thành viên BQT
Ko liên quan lắm nhưng các bác cho hỏi: Cty e mới sắm cho cái máy bàn dùng win 7 bản quyền, giờ e muốn cài win 10 thì sau này về win 7 có mất bản quyền ko?
Thông thường Win bản quyền tự lưu key trên ổ cứng và tài khoản bạn đã tạo, theo mình nghĩ từ khi bạn thay ổ cứng mới bị mất thôi.

malemkhoang

Rìu Chiến
==========

Cài lên phân vùng khác (nhiều HĐH trên cùng 1 HDD).
Mà đã lên rồi thì xuống làm gì - Don't let me down.