Math Resource Studio Professional 7.0.713 Full - Phần mềm thực hành toán học toàn diện | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Math Resource Studio Professional 7.0.713 Full - Phần mềm thực hành toán học toàn diện

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Math Resource Studio Professional là phần mềm cung cấp cho sinh viên sự phát triển kỹ năng chính xác và thực hành toán học mà họ cần như một phần của chương trình số học khác biệt. Tạo tập hợp cá nhân hoặc lớp của bảng tính toán chuyên nghiệp, sách bài tập hoặc bài kiểm tra nhanh chóng và dễ dàng tiết kiệm thời gian chuẩn bị và tài nguyên có giá trị.

Các tính năng của Math Resource Studio Professional
  • Hoạt động số cơ bản
  • Hoạt động số nâng cao
  • Khái niệm số
  • Đại số học
  • Hình học
  • Phân số
  • Số
  • Số dòng
  • Thời gian
  • Toán tiêu dùng
  • Câu đố toán học
  • Tỷ lệ và phần trăm
  • Đo lường
  • Bàn và máy khoan
  • Vẽ đồ thị
  • Tọa độ
Tổng cộng có hơn 120 hoạt động bảng tính toán duy nhất trong tất cả. Và với nhiều cài đặt tùy chọn cho từng hoạt động, có hàng trăm cấu hình hoạt động có sẵn.

Link trang chủ:

For more infomation to download , contact @phj4nhpr09xx Please

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mục đích mình post các phần mềm lên là để phục vụ cho các thành viên, vậy nên nếu phần mềm có ích với bạn, thì hãy tải nó về và dùng ngay thôi :D
Tuy nhiên mình thấy bạn nhắn tin riêng cho mình xin link tải, mình thì không ngại chia sẻ link đâu, nhưng mà lần nào bạn cũng xin như vậy sẽ phiền cho bạn, bởi vì nhiều khi bạn cần nó gấp nhưng bạn lại phải chờ mình phản hồi lại bạn, mới có link tải.
Để tải được link trên, bạn cần sử dụng Facebook, và đăng ký (join) vào nhóm Facebook diễn đàn:
Sau đó chờ các Admin duyệt xong, bạn mở lại link Facebook bên dưới:
View hidden content is available for registered users!
là bạn sẽ thấy link download ở trong đó. Và cứ thế, từ các lần sau trở đi, khi mình hay thành viên khác post bài lên, bạn muốn tải, bạn chỉ việc đăng nhập vào Facebook, mở link Facebook mà chủ topic bài viết đó chia sẻ, rồi tải phần mềm về, là xong. Như vậy bạn sẽ chủ động hơn :)
Dù gì đi chăng nữa thì mình đã gửi link tải trực tiếp qua hòm thư tin nhắn của bạn rồi đó. Mong bạn vui vẻ và hạnh phúc!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản Math Resource Studio Professional v6.2.107.0 Full ngày 03/10/2020 cho các bạn sử dụng :)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới Math Resource Studio Professional 7.0.158 ngày 07/9/2021!