Nhờ tư vấn - Lựa chọn giữa KAV và ESET | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lựa chọn giữa KAV và ESET

oitroi99

Búa Gỗ

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Tôi thấy Eset nhẹ...Nhưng sử dụng ko linh hoạt như Kaspersky..Tìm Key ko nhiều như Kas
Có điều Eset ..Loại Trừ File ..Bấm Chuột Phải Quét Lại ko Bị Phát hiện Cảnh Báo..
Còn Kas Tôi Làm ko được..KO Hiểu Saoooo...:confused::confused:🤝🤝🤝🤝🤝
bạn kiếm key gì mà ko nhiều hả bạn. với bản ESS bạn có thể tự tạo key dùng chứ đâu nhất thiết phải đợi ai chia sẻ

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
tình hình là em đang dùng Eset, bản quyền mua, nhưng cũng muốn chuyển sang loại khác như KAV
các bác nào có đánh giá so sánh gì giữa 2 loại này không ạ
theo ý mình nếu bạn đang đắn đo thì cứ mạnh dạn chuyển sang KAV rồi tự bạn so sánh rồi quyết định. còn riêng bản thân mình thì mình chọn eset thì đơn giản là nó nhẹ, đáp ứng được nhu cầu sử dụng cơ bản, cài xong chỉ cần đến hạn thay key chứ ko cần quan tâm đến cái khác, key có thể tự tạo để sử dụng...và rất nhiều lý do nữa.

chinhtk3

Búa Gỗ
Cũng thử qua tương đối nhiều, nói chung thấy thằng Kas thấy dùng oki nên gắn bó với nó tương đối lâu.

hatcatvodanh

Rìu Sắt
bạn kiếm key gì mà ko nhiều hả bạn. với bản ESS bạn có thể tự tạo key dùng chứ đâu nhất thiết phải đợi ai chia sẻ
-Tôi chịu Nó Cái này..>>Có điều Eset ..Loại Trừ File ..Bấm Chuột Phải Quét Lại ko Bị Phát hiện Cảnh Báo..
-Tạo key 1 tháng Hay được nhiều tháng hơn vậy Bạn...Hướng dẫn Dùm đi Bạn Thanks:D:p👏👏👏🤝🤝👍

hatcatvodanh

Rìu Sắt
theo ý mình nếu bạn đang đắn đo thì cứ mạnh dạn chuyển sang KAV rồi tự bạn so sánh rồi quyết định. còn riêng bản thân mình thì mình chọn eset thì đơn giản là nó nhẹ, đáp ứng được nhu cầu sử dụng cơ bản, cài xong chỉ cần đến hạn thay key chứ ko cần quan tâm đến cái khác, key có thể tự tạo để sử dụng...và rất nhiều lý do nữa.
Tôi Ngâm Cúu Trên Máy Ảo Vài Bản thử Nghiệm...{big_smile}{big_smile}:p:D

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Em có một key chính hãng 2 năm của Eset IS, giá 2xx.000 do em ăn sale trên Lazada nên được giá đó, nay ko có nhu cầu dùng nên muốn nhượng lại, nếu bác hoặc các bác có nhu cầu thì inb em nha. Em cảm ơn ạ.

Trong Le

Rìu Vàng
Em có một key chính hãng 2 năm của Eset IS, giá 2xx.000 do em ăn sale trên Lazada nên được giá đó, nay ko có nhu cầu dùng nên muốn nhượng lại, nếu bác hoặc các bác có nhu cầu thì inb em nha. Em cảm ơn ạ.
trên Lazada khuyến mãi liên tục. mình cũng mua trên đó. xài đi bạn, ESET dùng ngon mà.

ohmygodness

Rìu Sắt
thích cái nào dùng cái đó thôi bạn, quan trọng là người dùng
nếu bạn hay nghiên cứu văn hóa nhật bản ở những website lạ, sử dụng nhiều thuốc thang mà bỏ qua vấn đề bảo vệ sức khỏe máy tính thì dùng cái nào cũng tạch cả.
ngược lại nếu bạn sống cuộc sống healthy tốt đời đẹp đạo, ăn chay k ăn mặn, không dùng thuốc mà bỏ tiền mua thì k cần lo bị virus.