Nhờ tư vấn - Lựa chọn giữa KAV và ESET | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Lựa chọn giữa KAV và ESET

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
ESS là bản nào vậy bạn? Bạn hướng dẫn mình cách tạo key với!
mình đang xài bản Eset IS mua bản quyền.
Cảm ơn!
-Tôi chịu Nó Cái này..>>Có điều Eset ..Loại Trừ File ..Bấm Chuột Phải Quét Lại ko Bị Phát hiện Cảnh Báo..
-Tạo key 1 tháng Hay được nhiều tháng hơn vậy Bạn...Hướng dẫn Dùm đi Bạn Thanks:D:p👏👏👏🤝🤝👍
Bài hướng dẫn có trong group luôn, ko cần cài máy ảo, chỉ sử dụng mỗi trình duyệt web là có key xài. giờ chỉ có key 30 ngày thôi

minh7610

Gà con
Em có một key chính hãng 2 năm của Eset IS, giá 2xx.000 do em ăn sale trên Lazada nên được giá đó, nay ko có nhu cầu dùng nên muốn nhượng lại, nếu bác hoặc các bác có nhu cầu thì inb em nha. Em cảm ơn ạ.
Xài dc mấy máy vậy fen ơi.mình đang cần 2 máy

Trong Le

Rìu Vàng
kkk chủ yếu lâu lâu muốn trải nghiệm lại xem BKAV thay đổi gì nhiều không á bác :v trước em từng sài BKAV dc 2 năm kkk xong lại đổi :v
lúc trước mình cũng từng xài BKAV ~3 năm. Sau đó xài WD.
Thật ra mình thấy nó xài cũng ổn, mà do thấy nhiều bạn nói nó "diệt win" nên nhắc bạn vậy mà.

Trong Le

Rìu Vàng
Em cảm ơn bác, em sài cũng thấy ổn nhưng mà cũng k hiểu sao nhiều bác cứ bảo nó xóa file win ...
Trước đó nó cũng từng cứu mình 2 lần khi bị dính virus lạ: virus làm đơ máy và chặn không cho cài KAV, Norton, Bit... lúc đó giải pháp cuối cùng là cài BKAV home > kết quả diệt được, máy chạy trở lại bình tường.

buianhcuongit

Búa Đá Đôi
Trước đó nó cũng từng cứu mình 2 lần khi bị dính virus lạ: virus làm đơ máy và chặn không cho cài KAV, Norton, Bit... lúc đó giải pháp cuối cùng là cài BKAV home > kết quả diệt được, máy chạy trở lại bình tường.
kkk em nghĩ Bkav cũng không phải là không tốt, chẳng qua một số quảng bá hơi quá tí nên thành ra mn ko có thiện cảm mấy, đối với em, em luôn có một tình cảm đặc biệt dành cho BKAV bác :v

hatcatvodanh

Rìu Sắt
Lúc mới Xài Máy tính ..Tôi cũng xài BKAV home....Nó cũng Rất nhẹ>Tính năng Tự Phát hiện Diệt Virus của Nó là Quan trọng nhất...Nhưng có lúc nó Nhận dạng nhưng không Diệt được....Bảo mua Bản Cao cấp...:(:(🤝🤝🤝🤝🤝

Volvo1993

Búa Đá
kkk em nghĩ Bkav cũng không phải là không tốt, chẳng qua một số quảng bá hơi quá tí nên thành ra mn ko có thiện cảm mấy, đối với em, em luôn có một tình cảm đặc biệt dành cho BKAV bác :v
Bkav có đứa bạn ngày nào cũng quét , ngày nào cũng có virut. Những năm 2012 thì BKav bán key ở các trường học rất nhiều luôn.

VATBN

Búa Gỗ
các bác cho em hỏi chút là e muốn cài eset lên windows server 2012 thì nên cài bản nào ạ? và bản đó có dễ kiếm key ngoài không ạ? em xin cảm own^^!

nokia7650

Búa Đá
Nếu không chọc ngoáy, tọc vạch hay "thuốc thang" gì thì Windows Defender đủ dùng rồi, thỉnh thoảng chạy lệnh mrt, chọn full scan để nó quét malware.

DuDu99

Búa Gỗ
Nếu không chọc ngoáy, tọc vạch hay "thuốc thang" gì thì Windows Defender đủ dùng rồi, thỉnh thoảng chạy lệnh mrt, chọn full scan để nó quét malware.
tôi thấy cái WD nó quét hơi tù, lúc đầu cũng tin tưởng tôi xài usb cắm máy cty mà hay bị virus nuốt file hoài

Volvo1993

Búa Đá
Bit thì dùng có ngon không các bác, e đọc hết cmt ccác bác mà không thấy có bác nào nhắc đến BIT cả