Đóng góp: ESET NOD32 bản V4 cho các máy cấu hình thấp | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đóng góp: ESET NOD32 bản V4 cho các máy cấu hình thấp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Hiện tại, forum đang trong quá trình xây dựng và phát triển phiên bản 4.0. Vậy nên mình cũng muốn đóng góp một chút ít, có một số phần mêm đã cũ nhưng vẫn rất hữu dụng, tuy nhiên do ra mắt đã lâu lên rất khó để mọi người có thể tìm kiếm cũng như tải về. Từ nay mình sẽ upload từ từ một số phần mềm khá khó tìm lên để chia sẻ với mọi người. Hi vọng các bạn cũng vậy vì một cộng đồng chia sẻ!

Đầu tiên mình xin gửi đến các bạn phần mềm NOD32 bản V4. Link tải về đi kèm bản 32 và 64 bit + cr*ck cho mọi người. Bản này mình xài mấy máy đời cũ, sử dụng windows xp lẫn windows 7 đều còn rất ngon lành!

Link download: https://www71.zippyshare.com/v/I0Ir1Lln/file.html

Pass giải nén: vn-z.vn

Lưu ý :gở chương trình virus cũ trước khi download Cr@ck về, vì nó sẽ xóa file Cr@ck mất. Khi cài xong, tắt mạng liền, để nó không update mà quét xóa mất file Cr@ck, nhấn F5 bỏ chọn ô enable self-defense rồi ok, reset lại máy tính. Click vào file Cr@ck chọn ok yes hết, nó sẽ tự reset máy lại lần nữa là xong.

P/s: Mọi người gặp lỗi trong quá trình tải về hay giải nén hoặc cài đặt có thể pm mình trực tiếp nhé, mình sẽ bổ sung mọi thứ sau. Tạm thời chia sẻ cho xôm đã! Thân

Sửa lần cuối:

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Cho thêm hình ảnh để bài viết lấy thumb nhé bác.
Cloud ơi mình cập nhật ảnh ọt sau nhé. Hiện tại mình đang viết tạm nội dung rồi sau đó mới bổ sung thêm. Vì cũng mất nhiều thời gian để trực tiếp thao tác rồi chụp ảnh lại chi tiết. Mà mình không rõ hiện tại có trang nào upload ảnh ngon không nhỉ? flickr thì thấy bị fail hẳn trong forum rồi! :D

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Em hay caì win dạo cho cơ quan nhà nước. Nhìn eset 4 mún download nhưng nhìn cái link thì đành bỏ qua.

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Em hay caì win dạo cho cơ quan nhà nước. Nhìn eset 4 mún download nhưng nhìn cái link thì đành bỏ qua.
Bác dị ứng cái link ở chỗ nào ạ? Hay bác cần host khác? Em vẫn hay down tài liệu ở host đó và thấy nó khá ổn!!!

taihdhpu2

Rìu Vàng
Mà dùng Cr@ck như này thì nếu sau một khoảng thời gian không được kết nối với internet thì update có bị khó không ạ?

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Mà dùng Cr@ck như này thì nếu sau một khoảng thời gian không được kết nối với internet thì update có bị khó không ạ?
mình vẫn update phà phà bạn ạ!

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
đưa cái link quảng cáo và đưa đi lung tung là không thích rồi. vậy thì không share cho rồi. bác nào down rùi có lòng giúp e cái links khác đỡ rắc rối hơn ạ

ntquyetmmo

Búa Gỗ
đưa cái link quảng cáo và đưa đi lung tung là không thích rồi. vậy thì không share cho rồi. bác nào down rùi có lòng giúp e cái links khác đỡ rắc rối hơn ạ
Vãi, link đó đâu phải link quảng cáo đâu bác! Thôi để em upload lên host khác cho bác! Quả thực là em không biết cái link đó là link quảng cáo!!!

qminh19

Búa Gỗ Đôi
link zippyshare lỗi rồi bác ơi, cho xin lại link ggdrive hoặc fshare nhé, tks

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tại không ai down ấy mà, để em upload lên mega rồi post lại!!!

Tại không ai down ấy mà, để em upload lên mega rồi post lại!!!

Làm phiền bạn upload lại nhé, với lại bản này khi có phiên bản mới thì sao ta, mình update cơ sở dữ liệu có bị nó tự động nâng cấp lên version mới ko?.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.